• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

khaominh125

hi mình làm theo các bước hướng dẫn và làm được ròi nhưng cũng phải FMat 4 ngón, hj hj thank bạn nhiều nha, bạn có njck chat ko, mình mún hỏi thêm vài thứ nữa ^^

hoang_t

Bực qúa mình xóa animenu plus đi cài lại giờ vào nó lại báo open4all trước rõ ràng mình open4all rùi biết vậy ko cài animenu plus này thì vẫn còn hiệu ứng

khuengokhue

chủ top ơi bạn up lại giúp mình cái: ROMPatcherPlus_v2.3(VI)_Full_tienqu☺c.rar link trên lâu quá rồi hình như không down được!

lovecontracl

Tiếp theo:Vào nơi chứa các ứng dụng đã cài đặt, nhấn vào biểu tượng FullKastor lúc nãy đã cài, nó sẽ tạo ra 1 file patch tên FullKastorEnable.rmp trong C:\ (dùng explore để tìm file đó)
mình làm tới đây bấm vào fullkastor no chỉ nhá 1 cái rối thui ko tìm thấy fire fulkastorenble.rmp dau ca hic~X( bác giúp với:((

Anhquoi

Tiếp theo:Vào nơi chứa các ứng dụng đã cài đặt, nhấn vào biểu tượng FullKastor lúc nãy đã cài, nó sẽ tạo ra 1 file patch tên FullKastorEnable.rmp trong C:\ (dùng explore để tìm file đó)
mình làm tới đây bấm vào fullkastor no chỉ nhá 1 cái rối thui ko tìm thấy fire fulkastorenble.rmp dau ca hic~X( bác giúp với:((
bạn cài python chưa nếu cài xong rùi mới bấm vào fullkastor đc nhé bạn. Sau đó dùng x-plore vào ổ c:/ kéo xuống sẽ thấy file fulkastorenble.rmp

lovecontracl

bạn cài python chưa nếu cài xong rùi mới bấm vào fullkastor đc nhé bạn. Sau đó dùng x-plore vào ổ c:/ kéo xuống sẽ thấy file fulkastorenble.rmp
mình cài super python 1.46 kích vào ko thấy j hết ấy

hungquyk

bạn ơi sao ban đầu mình làm thì được. Nhưng khi copy hiệu ứng khác vào thì không còn nữa. Bạn cho mình xin lại link download cái effects.rar.7z trong
Mã:
Chú y':bạn nào mà cứ copy hiệu ứng vào là mất không thấy chạy gi nữa thì tải foder effec gốc đính kèm này của mình vào c:resource...(đổi đuôi 7z trước khi giải nén nha).Sau đó vào theme options -> on/of thì có lại hiệu ứng bình thường. Sau đó bạn có thể copy đè hiệu ứng mà bạn thích. 
Đính kèm: effects.rar.7z

bạn ơi sao ban đầu mình làm thì được. Nhưng khi copy hiệu ứng khác vào thì không còn nữa. Bạn cho mình xin lại link download cái effects.rar.7z trong
Mã:
Chú y':bạn nào mà cứ copy hiệu ứng vào là mất không thấy chạy gi nữa thì tải foder effec gốc đính kèm này của mình vào c:resource...(đổi đuôi 7z trước khi giải nén nha).Sau đó vào theme options -> on/of thì có lại hiệu ứng bình thường. Sau đó bạn có thể copy đè hiệu ứng mà bạn thích. 
ai giúp mình với

Last edited by a moderator:

khaominh125

Mã:

ai giúp mình với

Link đây nè bạn : http://www.mediafire.com/?dfdkcys86fd9vcf

tatthanhlx

Sao mình không thấy cái themes effect nào cho Theme Trắng hết vậy mấy bạn ???? Bạn nào biết chỉ mình với. mình yêu màu trắng lắm :D

thuyls12

chết rồi. em đang cài thì máy tự nhiên bị sập. bật không lên. mong các anh giúp với. uhuhuh

Status
Không mở trả lời sau này.