• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC FONTS CHO UIQ 3.0

Nguyen_Minh

Mọi người thử font này xem sao. Dùng font rounter như trên để làm nó thành font hệ thống nhé

coxx

Thanks Nguyen_Minh rất nhiều, mình đang xài con W960 được mấy tháng nay, phải nói quần nát mạng vẫn chưa được bộ Font 100 %Tiếng việt (Font mình xài lướt Web và Mobireader thì TV ngon lành) vì các phần mềm Việt hóa cài vô là bị lỗi ô vuông.Mình chán quá định bán máy rùi nhưng rẻ wá nên tiếc xài 2 cái.
Font router mà bạn đưa lên phải nói là cứu cánh cho mình, sau khi cài theo HD thì phải nói là máy mình như sống lại Tiếng Việt chạy ngon lành.
Giờ mỗi tội chữ hơi nhỏ, bữa nay về vọc mấy font anh em chia sẻ xem thế nào nếu font to hơn một chút thì trên cả tuyệt vời luôn.
Chúc anh em nhiều sức khỏe để tiếp tục cống hiến cho diễn đàn.

Nguyen_Minh

Thanks Nguyen_Minh rất nhiều, mình đang xài con W960 được mấy tháng nay, phải nói quần nát mạng vẫn chưa được bộ Font 100 %Tiếng việt (Font mình xài lướt Web và Mobireader thì TV ngon lành) vì các phần mềm Việt hóa cài vô là bị lỗi ô vuông.Mình chán quá định bán máy rùi nhưng rẻ wá nên tiếc xài 2 cái.
Font router mà bạn đưa lên phải nói là cứu cánh cho mình, sau khi cài theo HD thì phải nói là máy mình như sống lại Tiếng Việt chạy ngon lành.
Giờ mỗi tội chữ hơi nhỏ, bữa nay về vọc mấy font anh em chia sẻ xem thế nào nếu font to hơn một chút thì trên cả tuyệt vời luôn.
Chúc anh em nhiều sức khỏe để tiếp tục cống hiến cho diễn đàn.

A thử dùng bọ Font ở đây xem: http://www.pdaviet.net/showthread.php?64102-Bộ-fonts-nghiên-rất-đẹp-cho-anh-em-uiq

coxx

Thanks Minh, Mình tìm được Font Iphone cũng khá chuẩn rùi mà chữ to nữa, chỉ phải hi sinh Iphone lock vì xung đột nhau.

biiq369

Thanks Minh, Mình tìm được Font Iphone cũng khá chuẩn rùi mà chữ to nữa, chỉ phải hi sinh Iphone lock vì xung đột nhau.

Bạn share fonts iphone với anh em nữa chứ.......
Nếu có thể thì cho mình xin link down nhé. Tks.
Email : dhc369@gmail.com.