• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các phần mềm Việt hóa bởi Manhtu!

binhphuong1984

Ầy, pass là 0000 đấy chứ kô phải 1234 đâu, tes cái ADlock rùi

Cái nào cũng không được hết bạn ơi. Bạn nào có mã kích hoạt cho mình với.Kojiro bảo vào phần giúp đỡ mà đọc,mà mình có thấy cái phần giúp đỡ nào đâu.

jimmyvn88

Cái nào cũng không được hết bạn ơi. Bạn nào có mã kích hoạt cho mình với.Kojiro bảo vào phần giúp đỡ mà đọc,mà mình có thấy cái phần giúp đỡ nào đâu.

thế thì đưa emie lên anh em xem cho nhé

JuRay-Duan

Bạn kô đăng ký đc pm nào vậy, đưa tên pm lên xem nào, sao lại kô đc chứ :-??

manhtu

Tất cả các phần mềm ở đây đều đã được test ngon lành trên 6681 ko có vấn đề gì hết, các bạn kiểm tra lại nhé

thusinhbuon

các anh cho em hỏi phần mềm Python là phần mềm gì ạ , nó có chức năng như thế nào ???

jimmi_qyu

các anh cho em hỏi phần mềm Python là phần mềm gì ạ , nó có chức năng như thế nào ???

python la` ứng dụng chạy nền bạn ah.
Công dụng hổ trợ sử dụng các pm cần đến nền python.
Nếu máy bạn ko có nền python mà install ứng dụng cần nền python thì khi bạn lick vào Icon của ứng dụng đó sẽ không vào được bên trong:-?.Thân chào bạn

thusinhbuon

thế bây giờ em muốn cài phần mềm đó vào máy thì như nào hả anh , liệu mình có thể tự cài được ko hay phải mang ra ngoài hàng , em ở Hà Nội

JuRay-Duan

thế bây giờ em muốn cài phần mềm đó vào máy thì như nào hả anh , liệu mình có thể tự cài được ko hay phải mang ra ngoài hàng , em ở Hà Nội

Kô càn phải mang ra ngoài hàng đâu bạn, bạn chỉ cần search trong rum rồi tải file đính kèm về tự cài đặt. Good luck

khanhdavid

355664004835603 anh tu oi cho em xin key cua than chan cuoc goi duoc khong thanhk anh truoc nhe

thusinhbuon

anh nào có bản module mới nhất của N70ME thì cho em với , em mới tìm thấy bản python 1.45 còn module thì pó tay