• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các Skins tuyệt vời nhất cho CorePlayer 1.25 ( HOT & HOT )

Caohieu88

Mình vừa tìm thấy bộ 9 skin rất tuyệt cho UIQ 3.0 hi vọng các bạn sẽ thích. Có rất nhiều phong cách cho các bạn lựa chọn: Iphone Tunes, Itunes, Vista, HTC Diamond, WindowMP, WMP 6.1 Green... bạn thích bộ nào thì chỉ việc chọn trong bộ lấy file Skin.cbs copy đè vào С:\Private\20012Fa6\

Caohieu88

Ko hiểu dạo này bài bị sắp xếp làm sao, nhưng phải nói thật là rất buồn vì thấy bài bị lộn xộn như thế này...Mong các bạn thông cảm! :((

PS: Bạn nào dùng IE không download được ở bài đầu tiên thì dùng Save Target As để down nhé!!!

CongVoi

Super V.I.P
Ko hiểu dạo này bài bị sắp xếp làm sao, nhưng phải nói thật là rất buồn vì thấy bài bị lộn xộn như thế này...Mong các bạn thông cảm! :((

PS: Bạn nào dùng IE không download được ở bài đầu tiên thì dùng Save Target As để down nhé!!!

Không sao đâu mà e.!! A thấy vẫn thẩm mĩ chán.Mờ hàng dùm em luôn :))

VinhDang

skin này sẽ thay thế cái mặc định của máy hả anh CaoHieu? nó quá đẹp, thanks!

VinhDang

tại sao trong C:\private\... cua e, ko co folder 20012Fa6? và e đã tạo cho nó 1 folder rồi copy vào, restart, skin mặc đinh vẫn còn, ko thay đổi j hết. xin moi người chỉ giúp. thanks!

vnyelsea

Cảm ơn Hiếu nhiều. Nhìn quá phê.
Mấy tháng trời dùng cái skin WM cũng nhàn mắt, mặc dù đã chế lung tung.
Một lần nữa thanks!

Caohieu88

skin này sẽ thay thế cái mặc định của máy hả anh CaoHieu? nó quá đẹp, thanks!

tại sao trong C:\private\... cua e, ko co folder 20012Fa6? và e đã tạo cho nó 1 folder rồi copy vào, restart, skin mặc đinh vẫn còn, ko thay đổi j hết. xin moi người chỉ giúp. thanks!

trong Z:\private\... cũng vậy.

Em cài vào ổ nào thì vào ổ đó tìm, nếu em cài vào D ( Memory Card ) thì chép vào D:\Private\20012Fa6 nhé!!!

vthien2404

CaoHieu cho mình xin bộ báo pin báo sóng như trên hình minh họa được không? Nhìn đẹp quá.