• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các ứng dụng đã được giới thiệu

E

evnd1

Guest
cái này gọi là tổng hợp của tổng hợp=D>

Germaniteen

Thank bác Xuân Trường, bác cho vào chú ý đi để mọi người dễ kiếm! Khi nào có những tổng hợp app mới, em sẽ update cho anh em!

XuanTruong

Super V.I.P
Thank bác Xuân Trường, bác cho vào chú ý đi để mọi người dễ kiếm! Khi nào có những tổng hợp app mới, em sẽ update cho anh em!

Tạm thời đưa lên CHÚ Ý! Nếu Bạn không Update liên tục và CHĂM SÓC Topic này thì Mình sẽ đưa xuống đó!;;):D

kungheng

hix, sao em tải về rồi cho vào library rồi nhưng khi sync vào máy, những apps đó nó đều bảo là not verified là sao hả các bác ????

kungheng

Ah, chắc là do máy em chưa jailbreak, nhưng mà máy em là bản 2.2.1 (chưa unlock đang dùng X sim). Nên ko dám mó máy mà cũng ko biết jailbreak thế nào cả. Hix em dốt quá các bác đừng mắng

E

evnd1

Guest
vì có quá nhiều và hầu hết trong mục soft đều đã thuốc nên không cần tổng hợp nữa

yuki_yuki

bác nào có link down từ điển Nhật - Việt or Việt -Nhật ko cho em xin với :(:(:(