• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW S60v5

Các bạn cần gì? (Vote để mình nghiên cứu post) ^^

• Total voters
    521

sieutocdo1994

FILE TRANSFER MOD[/COLOR][/SIZE][/B] (copy vào 10202be9)
Những file nhận qua Bluetooth được chuyển vào E:\Received (tự tạo)

bạn sao mình làm như bạn chỉ rùi mà sao file chuyên wa BT vẫn nằm trong hộp thư đến ko nằm trong E:\Received. mình tạo E:\Received rùi lun.

02caolam

Có bác nào hướng dẫn cách add home screen vodafone và các home screen khác vào ROFS2 không nhỉ? Mình làm mãi mà vẫn chưa được :-?

jinsk8r

Có bác nào hướng dẫn cách add home screen vodafone và các home screen khác vào ROFS2 không nhỉ? Mình làm mãi mà vẫn chưa được :-?
Cách Add Orange Tornado HS galabuon đã post.
FILE TRANSFER MOD (copy vào 10202be9)
Những file nhận qua Bluetooth được chuyển vào E:\Received (tự tạo)

bạn sao mình làm như bạn chỉ rùi mà sao file chuyên wa BT vẫn nằm trong hộp thư đến ko nằm trong E:\Received. mình tạo E:\Received rùi lun.
Thực sự là cái mod bị bug :( Có một số người mod được, một số người mod vào vẫn y nguyên :(

Chỉnh sửa cuối:

02caolam

jinsk8r có thể hướng dẫn cách thay đổi các sắp xếp trong menu theo ý mình được ko? ;;) Thx alot.

jinsk8r

jinsk8r có thể hướng dẫn cách thay đổi các sắp xếp trong menu theo ý mình được ko? ;;) Thx alot.
Cái này mình ko tìm hiểu :p Còn về vụ mod menu thì có cái mod của Zalam hay gì đó

ducthang

ai chỉ giúp mình cách đưa các HS vào FW cook voi :Orange Vodafone Omnia: Navigation Bar....:-/

jinsk8r

Navigation Bar dùng cùng với 3 biểu tương pro hơn :-/.còn phía trên chỉ là
Orange
Voda
Bạn search trên 4rum đi có rồi đó. Bữa nào rảnh mình add vô đây :p Muốn add mà chỉ sợ mấy bạn chủ topic kia ko hài lòng thôi. Dù gì họ cũng lập trước

linh2911

Jinsk8r có thể chỉ mình cụ thể cách thay đổi file text trong phần:"Thay đổi thư mục mà Gallery và Music Player quét" được không? (VD: như mình muốn Gallery chỉ quét trong E:/Image và MP quét E/Sound.

cuongdien

Bạn Jinsk8r hướng dẫn chi tiết giúp mình cách xóa bớt ngôn ngữ nước ngoài và thêm ngôn ngữ VN. Mình làm toàn bị lỗi vì hướng dẫn của bạn ở đầu topic đơn sơ quá, mình rất thích học hỏi cách mod fw. Cảm ơn bạn