• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp code ngôn ngữ cho các máy S60v5 OS9.4

dotrunghieu

Up lên firmware cho phone là của phone mình luôn chứ , chứ mình đâu thấy nó ghi gì dùng thử đâu.

bạn nói code đó là của bạn là sao mình kô hiểu? Mỗi máy có mỗi code riêng và đường quyền chia sẽ với nhau hả?

Cám ơn bạn đã giúp đỡ

alphablue90

Up lên firmware cho phone là của phone mình luôn chứ , chứ mình đâu thấy nó ghi gì dùng thử đâu.

bạn nói code đó là của bạn là sao mình kô hiểu? Mỗi máy có mỗi code riêng và đường quyền chia sẽ với nhau hả?

Cám ơn bạn đã giúp đỡ

haiz, khi fw mới ra, trong tầm khoảng 2 tuần đến 3 tuần đầu tiên sẽ chưa được public, các code không có trong bảng thì sẽ không thể up ngay được, cái code 0559962 đấy là của mình, máy mình là 1 trog 3 máy của VN có thể up fw sớm nhất, nhưng vì bận nên chẳng mấy khi kiểm tra cả, toàn đợi khi nào public mới up.còn khi change code thì các máy khác cũng có thể up như máy của mình vậy

bosscarrot

Hì, code đó gọi là produce code, tức là cùng một loại về màu sắc,kiểu dáng, thị trường thì sẽ có cùng một code.
Còn IMEI thì mỗi máy có một IMEI do ủy ban quốc tế nào đó cấp (quên mất rồi). Nhưng mà IMEI thì vẫn có thể đổi cho trùng nhau đc.
Có gì sai thì các bác bổ xung nhé.

bosscarrot

Bạn cứ vào mấy diễn đàn nước ngoài thì sẽ biết thông tin sớm thôi, ví dụ như là forum.dailymobile.se