• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp core của binh24

Radium

Moderator
Đầu tiên mình gửi lời cảm ơn đến binh24 đã tạo ra những bộ core hoàn chỉnh.
Dạo này thấy nhiều a e than phiền về việc core của pro binh24 bị xoá trên mediafire gây khó khăn cho việc Flash FW. Mình đã tìm kiếm và tổng hợp đc core của các dòng máy 5530 - 5800 - X6 - 5250 - 5230 - 5233 và up lên MF. Nay mình xin phép lập topic này để chia sẻ. HI vọng các bạn vui vẻ với những bản CFW made in PDAVIET. Thân! ;;)

Chỉnh sửa cuối:

kaise

Pro binh24 có nói về vấn đề này nhiều rồi mà. K nên chia sẻ link core 1 cách công khai như thế này.
:-??
Hơn nữa đa số các topic đều đã post hoặc có thể vào blog của Pro ấy để download.
Đây là vấn đề tôn trọng tác giả chứ m k có ý gì cả.

killdawer

Tốt đấy, Anh ganang1234 có hex lại core không, em hôm nọ nghịch hex core 5800 lên ổ C 100mb. Ngủ gật cho gõ nhầm đoạn tổng core. Core lên 2.04Gb :))

killdawer

Pro binh24 có nói về vấn đề này nhiều rồi mà. K nên chia sẻ link core 1 cách công khai như thế này.
Hơn nữa đa số các topic đều đã post hoặc có thể vào blog của Pro ấy để download.

blogsport bị chặn giống facebook rồi. Anh em dùng DNS này đi vào được hầu như tất cả các wed DNS 4.2.2.2 8.8.4.4

Radium

Moderator

nếu như vậy thì nhờ các Mod xử lý vậy. Chứ thật sự e k biết về vấn đề này :D

kaise

cũng chính 1 phần lí do là mọi người ít tôn trọng quyền tác giả nên mới thế. Cái gì cũng có giá của nó cả

killdawer

nếu như vậy thì nhờ các Mod xử lý vậy. Chứ thật sự e k biết về vấn đề này :D

Không sao đâu em ơi. Bọn anh làm cfw lần sau không phải thêm link core cho post được nhiều kí tự hơn. bài cfw của anh dài anh phải xoá đi mấy lần mà chả mún tí nào
hì. e vẫn k hiểu tại sao người ta lại xoá hết link core của binh24 :-?
MF free nó như thế đấy em à. đợt anh phải dùng 4share vì lỗi ý ấy

GaTuHai

Member
Bạn Radium cho mình hỏi ngoài lề tí, chỉ cần có file core này cộng với rof2 của bạn Ganang1234 là đã có thể flash được rồi phải không vậy ?

ganang1234

Tốt đấy, Anh ganang1234 có hex lại core không, em hôm nọ nghịch hex core 5800 lên ổ C 100mb. Ngủ gật cho gõ nhầm đoạn tổng core. Core lên 2.04Gb :))
mình mới hex của 5530 thôi,các cái khác ko có máy chả dám nghịch:))

coc3k

Member
hì. e vẫn k hiểu tại sao người ta lại xoá hết link core của binh24 :-?
do trang blog của binh24 share nhìu link mediafire không có bản quyền nên mediafire không cho download giống như trang vn-zoom thôi chỉ cần copy cái link mediafire thiệt nhanh sau đó gán vào trình duyệt là download đc