• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Fonts cho S60 trên PDAVIET.NET !

Badamgiak23

Super V.I.P
Topic sẽ cung cấp các Font cho S60 !
Hy vọng nhận được sự quan tâm và ủng hộ của cộng đồng S60 - PDAVIET.
Để Remove Font bạn dùng ứng dụng dưới đây nhé.

Last edited by a moderator:

binhthuong777

co font hien thi tieng Trung ko ban

Là thành viên mới nhưng chú ý tiếng Việt bạn nhé!

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

Xin gửi kèm theo đây bộ font tiếng Việt và chương trình xóa font trên S60.
Anh em down về, giải nén ra rùi cài vô nhé!

[HIDE="anhtoitb"]DOWN HERE[/HIDE]

JokerB

Mình nghĩ các bạn up font nên cho xin cái hình :D vì như thế dễ chọn để down>> cài vô máy :D

Anhtoitb

Mình nghĩ các bạn up font nên cho xin cái hình :D vì như thế dễ chọn để down>> cài vô máy :D

Bạn ơi đây là font chữ giúp máy của bạn hiển thị được tiếng Việt. Bạn down về và thấy ngay tên font trên file rùi, rất cụ thể rùi đó. Các soft và games thì cần hình tham khảo nhưng font thì chúng ta rất quen thuộc và ngay trên khung soạn thảo của diễn đàn các bạn cũng có thể tùy chon từng kiểu font.

JokerB

uh há :D thx nhé h mới để ý :D, mình mới chuyển qua sài N70, trc sài UIQ với S40v3 hoài nên với S60 còn hơi lạ lẫm :D, nhưng cũng dễ dùng thoai :D
à mình đang cài font hiển thị TV cho N70-ME ( cái này cài từ lâu roài) nên font chữ nhỏ hơn so với bt( giống dạo trc cài UIQ nhưng màn hình UIQ to nên bé đi tý càng đẹp còn cái nè bé đi khó nhìn quá :( )
Mình muốn hỏi là trong các font trên kia có cái nào cài vào chữ k bé đi k :D để mình remove cài lại :D

ngocsuongvn

híc

Topic sẽ cung cấp các Font cho S60 !
Hy vọng nhận được sự quan tâm và ủng hộ của cộng đồng S60 - PDAVIET.
Để Remove Font bạn dùng ứng dụng dưới đây nhé.

Sao kick vào down lại hiện ra một trang trắng xóa vậy ta? :-/

Đã sửa links bài 1.