• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

TruongHan

Super V.I.P
hông lẽ mình hổng bít chử để phân biệt SS với Nokia. Tại mình thấy cái Clip đó lâu rồi, h tìm lại hổng thấy. Clip mà mình xem là Nokia 5800, mượn tạm Clip của SS xem có ai biết về dạng kéo trượt HomeScreen giống vậy ko đó mà. Tại mình đang sài Nokia 5800, thít cái kiểu của SS như trên Clip ấy quá

Trên S60v5 của Symbian thì có phần mềm V-menu dùng để lật qua trang thôi

quangco88

Trên S60v5 của Symbian thì có phần mềm V-menu dùng để lật qua trang thôi

À mình tìm ra rồi, thì ra nó là Ứng Dụng chạy giao diện thôi, cũng hay hay đấy chứ mà cài vô thấy chạy ko đc mượt cho lắm, nhưng zù sao nhìnno1 cũng zui zui. Ứng dụng giao diện M1 Android cho Symbian
[video=youtube;y17eoYpD2ys]http://www.youtube.com/watch?v=y17eoYpD2ys&feature=related[/video]

anhtuanvtvn

cho e hỏi với. E là gà, nên không biết nâng cấp lên v50 như thế nào. các bác chỉ dùm e. Cảm ơn các bác nhiều

zchen

hôm bữa mình cook cái fw 50, đến lúc flash gần xong thì bị die phone...hic...cho mình hỏi die phone rồi thì làm sao bây giờ???

binzhaha

có cách nào mod cảm biến khi nghiêng 90 độ thì mới xoay ngang màn hình ko hoặc tùy chỉnh độ nghiêng

cuteshark

cac ACE oi, minh moi vo PDA viet thoi, khong ranh lam, nhung nho doc huong dan cua cac ACE trong day minh cung tap flash CFW va da thanh cong. Cam on ACE rat nhieu!
Bay gio minh co the nho cac ban danh mot chut thoi gian lam gium cho minh mot cai CFW cho may 5800 v50 cua minh nhu sau duoc khong?

1. FW giong nhu cua ban MATHANH (đã hacked), moi thu van chả thay đổi gì, chỉ là rofs2 zin kết hợp với mod 7 home screen, all full default icon.
2. Đọc nhạc tại E:\music
3. Tích hợp sẵn bản rompatcher+ 2.03 (bản final)
4. Âm lịch được tự động mở sau khi chuyển qua tiếng Việt
5. Chuyển Cache trình duyệt web vào E
6. Vivaz Conversation (hiển thị tin nhắn kiểu Iphone, đã tích hợp vào Tin nhắn,Conversation tích hợp vào Messaging)
7. Nhận file qua bluetooth chuyển vào E:\received
8. Tùy chọn Tapping Control trong Cảm biến trọng lực

Mìinh yêu cầu vậy có nhiều quá không các bạn!
Mình mới vào lại PDAViet nên còn lơ mơ lắm, nhờ các bạn giúp đỡ giùm!
Post yêu cầu này ở đây không biết có đúng topic không, nếu post lộn topic thì mình sorry nhe!

hoangtuong

chào các bạn công nhận các bạn giỏi lẵm nhưng mình không biết làm thế nào để cóp mấy thứ ây vào máy mình và làm thế nào để cài cái các bạn làm minh ko giỏi lám hi vọng các bạn có thể hướng dẫn làm cho mình với được ko đừng cười mình hi vọng các bạn có thể tổng hợp bài viết chi tiết hơn để minh và nhiều người khác làm theo các bạn được kô

hoangtuong

máy mình cúng muốn làm như vậy nhưng không biết làm từ đâu và làm tn nào nữa máy mình cứ chạy chậm như rùa ấy cảm ơn các bạn nhiều nhé