• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V3 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

bluedragon0307

chào các bác , mình mới cài được cái Vbag 1.25 xong, mình đã copy games .gba vào E:\data\others\vBag nhưng khi khởi động vbag lên thì không thay máy nhận giữ liệu, các bác giúp mình với :(

Phải active mới dùng dc bạn ah, trong file đính kèm có "vacxin" đó nhưng mình ko mở dc, đang nhờ anh nouvu giúp đây.

i_love_baby387

Phải active mới dùng dc bạn ah, trong file đính kèm có "vacxin" đó nhưng mình ko mở dc, đang nhờ anh nouvu giúp đây.

Tặng các bác bản 1.20 đã bơm thuốc của BinPda nên dùng test ga, không có lỗi gì cả! Bản này là ổn định nhất trong các bản mình đã thử, không cần k@y gì cả:D

xxiv0509

Không hiểu sao em down game nào cũng bị tình trạng đang down nửa chừng thì bi dừng
Em dùng IDM ai giúp e với hix
Muốn chơi mà down không được T_T

Chỉnh sửa cuối:

hurryghost

Tặng các bác bản 1.20 đã bơm thuốc của BinPda nên dùng test ga, không có lỗi gì cả! Bản này là ổn định nhất trong các bản mình đã thử, không cần k@y gì cả:D

ban? 2.0 này ok ðó. Thanks pác nha.
Posted via Mobile Device

karado90

hihi!! Bác Mod hộ em với máy nhà em không dùng được k.e.y!!! nhờ Mod lấy dùm với imei : 356995012181732!!! thank Mod trước ;)!!

champaca

nouvo ơi, mình dùng n95, màn hình cái vbag nay nhỏ quá, xoay ngang màn hình ra cung k kéo dãn ra được toàn bộ màn hình của n95 được , có cách nào khắc phục k vậy ?

nouvu2372

nouvo ơi, mình dùng n95, màn hình cái vbag nay nhỏ quá, xoay ngang màn hình ra cung k kéo dãn ra được toàn bộ màn hình của n95 được , có cách nào khắc phục k vậy ?

Có chỉnh full đc mà,có trong chương trình luôn đấy bạn làm theo hướng dẫn nè Graph kéo qua chỉnh lại thành full đứng hoặc nằm ngang đều OK

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có chỉnh full đc mà,có trong chương trình luôn đấy bạn làm theo hướng dẫn nè Graph kéo qua chỉnh lại thành full đứng hoặc nằm ngang đều OK

Chỉnh FULL luôn mọi loại màn hình kể cả 320x240 cũng FULL được dù hình ảnh hơi nhòe 1 tý nhưng cũng quá tuyệt vời rồi.

anhtuan89gt

Mã:
[CENTER][SIZE="3"]http://uploaded.to/file/zeer0u[/SIZE][/CENTER]

sao em ko thể download đc bất cứ game nào tai trang upload... thế nhỉ:(:(:(

N5320

Nó hiện ra 1 cái cửa sổ, bạn close cửa sổ đó đi sẽ thấy ô free download

ko co ý kiến, chuẩn ko cần chỉnh nhưng khi kick vô Down thì nó ko hiện lên dung lượng của game lên mình ko down đc. đang dùng IDM ??????????????

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác nào hướng dẫn em cái cài với.cái này lạ quá:-/

Cài cái gì mới được chứ bạn. Muốn mọi người giúp thì phải nói cho rõ ràng thì mới hướng dẫn bạn được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
ko co ý kiến, chuẩn ko cần chỉnh nhưng khi kick vô Down thì nó ko hiện lên dung lượng của game lên mình ko down đc. đang dùng IDM ??????????????

Tình hình là cái trang UPLOAD này nó hay trở chứng lắm. Nếu lúc nào mạng rảnh thì down nhanh. Còn có khi đang DOwn thì nó đứt luôn. Bạn chịu khó down nhiều lần thì sẽ được.

Status
Không mở trả lời sau này.