• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) Cho UIQ by Nouvu2372

khoa123

Pokemon - Ruby Version (U)

0907 - Pokemon - Ruby Version (U) (v1.0).zip

em thjx cái này cơ,:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((mà hok down đc em thjx cái này nè:(:)(:)(:)((cho em cái link ziddu j đóa di mà:(:)(:)(:)((

nouvu2372

em thjx cái này cơ,:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((mà hok down đc em thjx cái này nè:(:)(:)(:)((cho em cái link ziddu j đóa di mà:(:)(:)(:)((

Cái này mình tải bình thường nhé,coi lại đường truyền hoặc trình duyệt web của bạn đi

khoa123

em dô thì nó lại bị out ra ngoài cái lỗi exr main gì đó mà cho em cái link pokemon lại đi,em ko down dc,tại vì cóa chú mew nhìn dễ xương was

nouvu2372

em dô thì nó lại bị out ra ngoài cái lỗi exr main gì đó mà cho em cái link pokemon lại đi,em ko down dc,tại vì cóa chú mew nhìn dễ xương was

pokemon có nhiều phiên bản,bạn cho mình cái hình và nói nó nằm ở trang mấy đi!!!!

khoa123

pokemon có nhiều phiên bản,bạn cho mình cái hình và nói nó nằm ở trang mấy đi!!!!

trang 6 có cái con to đùng đỏ đỏ ấy,mà sao có mấy games em hok chơi đc nó bị lỗi main kern gì đóa

kufitlam

Cho hỏi là p990i tháo flip thì ko có nút để chơi phải ko.sao mình ko thể diều khiển dc cai gì hết,game hay nhiều wa,thx bác nouvo nha . Giúp em với

shunlove

anh novou ơi, sự việc là như vầy
- số Ime của e 357033018154617 và e đã lấy cái KKK của anh đính kèm làm thử nhưng nó vẫn báo lỗi ...130..., e đã thử nhìu lần nhưng ko khả quan, anh có thể cho e xin cái KKK lại dc ko, th65t tình là e pó tay òi

chucuoihp

Hjx tui cài ra chơi không báo lỗi nhưng màn hình cứ trắng tinh với con P990i.
Fix hoài không được. Ai có kinh nghiệm chỉ giúp cái :((

cantienwa100

chán mấy pồ quá chả nói rõ đc game như nào post đc mỗi cái hình sao mà bít để down hjx hjx thôi tốt nhất dzo http://romhustler.net/roms/gba/p <<< game gì cũng có mà khỏi lo virus cũng chả cần pass piếc gì nhé tìm theo vần rất là dễ tìm ;)

cantienwa100

Hjx tui cài ra chơi không báo lỗi nhưng màn hình cứ trắng tinh với con P990i.
Fix hoài không được. Ai có kinh nghiệm chỉ giúp cái :((
chắc bạn chơi rom pokemon ruby nên bị vậy đấy mấy game khác thì vẫn vô tư bạn ah