• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp game Java cho S60v5 (640x360)

jackpham

GL Bubble Bash by D@nilYcH

Download
Mã:
http://waper.ru/file/765523/BubbleBash_nokia_5800_EN_IGPL_EU_TS_100.jar

0982182911

em thấy có cái lắp ống nước với ray cho đoàn tàu đấy, các bác cho lên cho anh em đi. hay phết. nhớ full màn nhé. sr mod, anh em nào post thì hẵng xóa bài em nhé .:p

tienlakimchinam9

konami -super con tra 4

:)):)):)) tuyệt phẩm =))=))=))

:))đã test rất good !:-?

:O:O:Onhớ thanks nếu bài viết bổ ích =))=))=)):))

=D>=D>=D>thanks:)):)):))

tuoitre

:| .. có phải giải nén file jar ra không ?? nếu không thì mở cái .mf = notepad = cách nào vậy :( ...mình xài winrar

m0nk3y86

e dow các trò về..ko biết làm thế nào để chơi được cả
Mún chơi các game này thì copy file đuôi .jar vào máy, installs nó là xong.
.. có phải giải nén file jar ra không ?? nếu không thì mở cái .mf = notepad = cách nào vậy ...mình xài winrar
Ôi trời jải nén đuổi.jar thì còn cơm cháo j nữa, để nguyên nhé bạn ;)

sirate

bạn nào gặp trường hợp đuôi file .7z thì chịu khó giải nén ,sau đó zip lại = ct tích hợp sẵn trong window ... rồi đổi đuôi file thành .jar sẽ chạy được ^_^

luckyboywizard

Anh ui cho em hỏi ! Sao em copy cái đoạn mã trên ý ! Thì không copy vào được cái *.MF đang mở = winzar vậy !

giabaoct

bạn nào gặp trường hợp đuôi file .7z thì chịu khó giải nén ,sau đó zip lại = ct tích hợp sẵn trong window ... rồi đổi đuôi file thành .jar sẽ chạy được ^_^

nếu tên file bên trong toàn là số 1,2,3,...., và không có .ext ở sau thì làm sao đây bạn, như cái game Konami.Contra.4.240x320.v0.0.2.S60v3.... íh??