• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game SIS chạy trên nền QT (Signed)

luonghoang2

sao game QT máy mình ko chạy đc, cài xong có biểu tượng xong để ngắm. Ấn vào không hoạt động

quynhmai250

Tiếp nhé,

8. Fall Down

scaled.php
scaled.php

Trượt quả Bom xuống phía dưới bằng cách nghiêng qua trái hoặc phải (Sensor)

link: http://www.mediafire.com/?47izi94gsvf2890

Game này sao mình cài đặt giữa chừng lại bị lỗi nhĩ ,ai giup mình với

nguyenvanhai88

qt thì cài rùi.mà chẳng thấy nó có cái gì hay cả.trên mạng nó giới thiệu là dùng qt thì lướt web nhanh chạy ứng dụng thì mượt.hic.mà mình chẳng biết kiểm tra nó như thế nào cả,bản thân mình thì k nhận thấy sự khác biệt mấy.ai có thế cho mình biết kiểm tra thế nào chỉ rùm mình cái.thanks.mình là gà công ngiệp,

phanvantaih

qt thì cài rùi.mà chẳng thấy nó có cái gì hay cả.trên mạng nó giới thiệu là dùng qt thì lướt web nhanh chạy ứng dụng thì mượt.hic.mà mình chẳng biết kiểm tra nó như thế nào cả,bản thân mình thì k nhận thấy sự khác biệt mấy

Nhanh hơn, mượt hơn cũng chỉ là những thông số thôi, mà nếu có nhanh hơn thật thì cũng là không đáng kể nhé