• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game SIS chạy trên nền QT (Signed)

lechinh

dùng siscontent tách bản cài đặt offline ra bạn ạ,cài bình thường..phải làm thế bởi trong file cài đặt thì nhiều cái nó gán thêm thằng smart installer vào nên nó tự down thằng QT về ấy mà..
Bạn hướng dẩn cụ thể được ko ? mình ko hỉu vd9 này lắm dù cài sícontent rồi.
mình cũng chạy 1/3 rồi nó out.

langtu069

Uầy, bác bomlx... :D hũm down cái totem start vìa mà không có cài Qt nên không chơi được. hixhix. Thks ạ.

anhhung105

Hướng dẫn chi tiết đi bạn hiền , cứ nói chung chung thế mình chẳng biết mò đường nào >>.<<

bạn vào đây để cài đặt sisediter: http://www.pdaviet.net/showthread.p...key-Quản-lý-chỉnh-sửa-Sis-sisx-số-một-cho-Sym
sau khi cài đặt xong, mở phần mềm này ra. Tuỳ chọn -> New sis file -> tìm đến file sis mà bạn muốn tách -> File list -> chọn file.sis -> tuỳ chọn -> etrack file. thế là được.

M4_Vu0ng_001

Bạn hướng dẩn cụ thể được ko ? mình ko hỉu vd9 này lắm dù cài sícontent rồi.
mình cũng chạy 1/3 rồi nó out.

mở siscontent lên>tìm đến file game>chọn extract>lôi file sis giống hệt tên file ban đầu ra và cài thôi...>>
nhưng mà máy bạn phải cài QT trước rồi hoặc là trong rom có QT trước rồi đấy nhớ...

hoangnam8820010

bom lxx có khác, chịu post game ghê, đủ thể loại từ 9+ đến 18+. Thanks bác anyway, nhưng tiếc đây là ko phải dòng game mình thích.

xmax109

Mình đã cài QT 4.7.3.Nhưng sao vào game happy Froq với game pipe mania thì màn hình đen 1 hồi rồi out ra.Game throw it với sis editor thì xài được.Giúp mình với!!!!!