• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game Trung Quốc - New + Hot-cho S60v5 ( updateting..... )

Status
Không mở trả lời sau này.

cakiemcia

Tổng hợp Game Trung Quốc Hot cho S60v5 ( updateting..... )​

Sang bên TQ săn Game vác về cho ae cùng xài !
Game dưới đây đều là tiếng Trung , nên mình rất kêu gọi bạn nào có khả năng Việt Hoá giúp đỡ , còn giờ thì mọi người cứ cài vào bem luôn , dùng cài font tiếng Trung nhìn cho đẹp ko lại thấy ô vuông
Nhũng Game dưới đây mình đều đã test , đã tắt bàn phím ảo ,Game Trung quốc nên đồ hoạ thôi rùi ! Nếu mọi người ủng hộ mình sẽ up tiếp :D

Bắt đầu ::D:D:D:D:D:D

Côn Luân Kỳ Hiệp​

Mĩ Ảnh Nhân Giả​

Thất Thần Ký​

Tam Quốc Luyến Cơ​

Farm Frenzy 2 ( cái này chắc ai cũng có rùi nhưng cứ posst)​

Trò này gần giống kiếu Plant VS zombie​

Updating...

Trảm yêu phục ma ( qua khủng)​

Tạm thời thế , lần trước post sai quy định , giờ lấy bài này chuộc , mong đóng góp cho forum !
Mong mọi người ủng hộ ! ( ko uý kỵ thành viên mới như mình )

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

game hay đấy..test thử xem nào..mà cái game thứ 2 là game nhật nếu mình nhớ không nhầm ^^

cakiemcia

Game do TQ sản xuất nên tiếng trung là đương nhiên , trừ khi có người dịch, nhưng bây giờ thì chẳng còn thấy pro vieetj hoas nào cả

langtu069

Topic tổng hợp như thế này cũng hay nhỉ, bác nào eng hoá hay viethoa cho a e có nhu cầu đi :D :))

vietoanphudu

Hỏi chứ không phải nha cakiemcia (cho là cá kiếm đi) ?

mấy cái tên game: "Con luan ky hiep", "Mi anh nhan gia", "Tram yeu phuc ma" là của chú cá kiếm đặt cho Game đoá hả, hjhj :p

lastlov3

Toàn game cũ, thế mà kêu mới.
Mấy game này qua symbianvn hay openitvn đầy bản vh rùi....gjờ này còn post tiếng khựa...

nghia_kn

Game do TQ sản xuất nên tiếng trung là đương nhiên , trừ khi có người dịch, nhưng bây giờ thì chẳng còn thấy pro vieetj hoas nào cả

thấy có bác kiên vp và bác mạnh tú , bác minh phương . ..... bác thử nhờ mấy pro việt hoá xem ^^

lastlov3

Cái trò gần gjống Plants vs Zombies kia tên là DictatorDef bản gốc là tiếng Eng đấy. Ra mà hỏi thằng gugồ nó cho 1mớ...

lastlov3

Cái trò gần gjống Plants vs Zombies kia tên là DictatorDef bản gốc là tiếng Eng đấy. Ra mà hỏi thằng gugồ nó cho 1mớ...
Mấy game trên đều có bàn tiếng Eng hoặc tiếng Việt hết... Qua openitvn hay symbianvn có hết đấy

wangsang1104

Mấy game trên đều có bàn tiếng Eng hoặc tiếng Việt hết... Qua openitvn hay symbianvn có hết đấy

bác chém ghê vậy bên pda chưa có thì post, k thích thì k thanks chứ việc gì phải nói thế

b0m_lx

anh em stop
k chém gió chủ topic nữa
người ta có công post lên k hay thì thôi
hay thì thank người ta cái lấy tinh thần
đừng chém gió
muốn chém qua topic game của mình nhé

cakiemcia

Hỏi chứ không phải nha cakiemcia (cho là cá kiếm đi) ?

mấy cái tên game: "Con luan ky hiep", "Mi anh nhan gia", "Tram yeu phuc ma" là của chú cá kiếm đặt cho Game đoá hả, hjhj :p

Ko phải mình đặt . Tên gốc là như vậy , mình dịch ra !
Còn vấn đề mọi người nói có mấy Game ko phải TQ sản xuất thì đúng là thế , mình post vào đây là vì mình lấy mấy game đó bên web china !người TQ cũng posst cả Gameloft và những hãng gam,e khác nữa chứ đâu chỉ posst riêng game của nước họ !
Mình công nhận là mình posst mấy bài đó có hơi ngược với cái tiêu đề nhưng mọi người đâu cần phải cặn kẽ vậy chứ , có game chơi là tốt rùi !

cakiemcia

Còn bạn , ý bạn là gì thế muốn mod delete bài mình ah ^^
ok tuỳ bạn , không biết Forum có cái luật nào là cấm posst trùng bài với Forum khác không ^^ ? (huống chi game mình tự tìm , tự up )

vietoanphudu

Ko phải mình đặt . Tên gốc là như vậy , mình dịch ra !
Còn vấn đề mọi người nói có mấy Game ko phải TQ sản xuất thì đúng là thế , mình post vào đây là vì mình lấy mấy game đó bên web china !người TQ cũng posst cả Gameloft và những hãng gam,e khác nữa chứ đâu chỉ posst riêng game của nước họ !
Mình công nhận là mình posst mấy bài đó có hơi ngược với cái tiêu đề nhưng mọi người đâu cần phải cặn kẽ vậy chứ , có game chơi là tốt rùi !

Gameloft Java thì đa phần cũng do Trung Quốc thiết kế đồ hoạ,
Không tin thì xem Credit game Predator, Jurar Park... thì biết.
Ủng hộ cá kiếm, Công nhận game đồ hoạ đẹp thiệt đoá ta ơi. :O

nhoxkyo97

em thấy có mấy bro bảo bê symbianvn hay bên gì gì đoá có đầy bản vh các game này, thế thỳ post cho ad đi. Chứ pít mà nói ko cũg vậy. Ũg hộ chũ thớt. :D gág kím mấy game vh đi bác, đi làm nv là ok.

nhoxkyo97

anh em stop
k chém gió chủ topic nữa
người ta có công post lên k hay thì thôi
hay thì thank người ta cái lấy tinh thần
đừng chém gió
muốn chém qua topic game của mình nhé
bác boom mún PR topic àk. Chém lại ko. Mà bác kím vài game vh làm nv post cho ae đi. :))

lastlov3

Còn bạn , ý bạn là gì thế muốn mod delete bài mình ah ^^
ok tuỳ bạn , không biết Forum có cái luật nào là cấm posst trùng bài với Forum khác không ^^ ? (huống chi game mình tự tìm , tự up )

mình ko có ý vậy. Thấy có ng kêu VH hay Eng hoá nên mình chỉ thui...

Status
Không mở trả lời sau này.