• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game Trung Quốc - New + Hot-cho S60v5 ( updateting..... )

Status
Không mở trả lời sau này.

t1985

ac ac toàn là báo lỗi ' tập tin sai ' .vậy cũng pos nữa hã ?

tuan_manh_1986

chủ bài cho hỏi những game này chơi có đăng ký acc k vậy và có kết nối GPRS k,nếu có game inotia 1,2,3 thì up lên cho a e chơi với nha.thanks

dungtuyet1

woa nhìn cái đồ hoạ phê thật đấy nhưng đợi bác nào eng-vh thui e dốt cái tiếng khựa lắm k bít 1 chữ nào=))

NguyenDuyThanh

Game chưa test sao post vậy bạn, đúng là toàn lỗi tập tin hết, đề nghị bạn fix link hoặc close topic.

NguyenDuyThanh

Game chưa test sao post vậy bạn, đúng là toàn lỗi tập tin hết, đề nghị bạn fix link hoặc close topic.

nhoxkyo97

chắc chủ top bõ của chạy lấy người rồi. híc tưỡng có thêm đc 1 poster game cho s60v5 chứ. :( :( :|

NguyenDuyThanh

Game bị lỗi gần như toàn bộ, close topic. Khi nào chủ topic fix đc link pm mình mở lại topic sau.

Status
Không mở trả lời sau này.