• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Games HD

jonyhoanganh

Link Read football rồi.Sao chủ thớt toàn chơi lên đây link die là thế nào nhỉ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Một số link đã die nhờ chủ topic up lại giùm để mọi người cùng down. Cám ơn nhiều

myhang79

Tất cả link hầu như chỉ là vay mượn thì phải. Nếu không đúng vậy thị mình xin lổi hen.

quan8338

Assassin creed hd 2 lâu có nhj.lên rapid down ma ko dc.thèm nhỏ dãi ra.pạn nào down dc up lên cho ae nha.

manle

Có những thể loại game như thế này cho E72 ko bạn ơi. Dòng E sao ít game quá, chỉ toàn la game java, mình lại thích game sis

kirakun277

link ziddu dùng di động không dow nổi,up lên vietup or mediafire chết ai đâu mà cứ tống lên cái bọn ziddu.

ilovegreen

toàn game cũ.hjx
giá có bác nào pro sửa lại game real football 2009 hd để cập nhật cầu thủ năm nay thì tốt quá!!!!!

phone5700

các anh em đã có lòng up thì nhân tiện up link dễ dơn hoặc đưa file lên cho anh em luôn, chứ các anh em post link cùi bắp, lạ hoắc , dễ up nhưng lại khó dơn thì phiền hà cho anh em, mong anh em làm phước ,kaka

Chã dơn được khỉ khô gì hết hic,

quan8338

minh tim thay tren google thi minh chia se thui.m cung dang choi ban? do ma.m ol = dt nen k viet dau dc.mod thong cam nha

Thiệt là có bản ASC 2 HD SIS hả bạn? Bạn có thể cho mình xjn ljnk ko.hoặc lấy bản của bạn up lên cho mọi người chơi với.thk

Tuanhiepkhach

Yêu cầu chủ topic up lai toàn bô link game.ko còn link nao sống nưã.muốn chơi.mà ko down được!thanker

Chỉnh sửa cuối: