• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

tinh_la_gi

Administrator
Cái này hấp dẫn quá mà để si nghĩ thêm :ar!

"6tr + bịch bánh tráng trộn" lần thứ 1,có ai trả cao hơn nữa không? \-/

Tiền bạc là phù du ... Tặng chức MAN + tên miền pdaviet.mobi + 1 năm nhậu free \-/

TruongHan

Super V.I.P
Tiền bạc là phù du ... Tặng chức MAN + tên miền pdaviet.mobi + 1 năm nhậu free \-/

Ui,không được àh.... như vậy chẳng khác nào em bán bạn cầu Vinh .... không được... không được =))=))=))

leminhhai111

Không biết anh em PDA có ai đã từng làm 1 chủ đề để thống kê là có bao nhiêu CHI EM phụ nữ tham gia diễn đàn PDA chưa ta ?

oanhngo

Ui,không được àh.... như vậy chẳng khác nào em bán bạn cầu Vinh .... không được... không được =))=))=))

Đúng đúng! =D>
$ Đối với tui là ko quan trọng!
Cái quan trọng nhất đối với tui là tui ko có $ =))=))=))=))=))=))=))

tuyetha

Anh em PV nhà ta ai cũng xinh trai cả nhỉ. trong đây tuyetha thấy có nhiều hình chụp ở Đà Lạt,không biết là do 1 bạn up hay nhiều bạn vậy nhỉ ?

Cleonardo

ĐÀ LẠT quê hương của tui, sắp lên chơi nè.Ai đi thì bàn bạc tổ chức đi chung cho dzui nè!

tuyetha

quê hương mà sao lại sắp lên chơi nhỉ ? hihi đầu tháng 7 tuyetha cũng có việc phải lên đà lạt,nhà tuyetha cũng có trên đó nên thấy hình đà lạt là muốn hỏi liền...

leminhhai111

ĐÀ LẠT quê hương của tui, sắp lên chơi nè.Ai đi thì bàn bạc tổ chức đi chung cho dzui nè!

DALAT giờ chắc không còn lạnh như xưa rồi há bạn MÌNH nhớ năm 1994 mùng 5 tết MÌNH ra đó gặp ngay lúc lạnh quá thở tòan ra khói , chỉ tội cho mấy đứa bạn gái chỉ mang theo đầm với jip không lạnh quá không chịu nổi >> chỉ ở dc có 3 ngày rồi rút về TP .HCM gấp

quê hương mà sao lại sắp lên chơi nhỉ ? hihi đầu tháng 7 tuyetha cũng có việc phải lên đà lạt,nhà tuyetha cũng có trên đó nên thấy hình đà lạt là muốn hỏi liền...
Chưa đi Đà Lạt bao giờ...:((

TruongHan

Super V.I.P

Chắc cuối tháng này Anh lên Đà Lạt đó... đón tuyetha ở đâu đây? ;;)

Cleonardo

Tại vì gia đình mình chuyển dưới này hết từ hồi mình cỏn nhỏ, mình đã sống trên đó 3 năm.Mình lên trên đó với gia đình để thăm mộ bà nội là chính sẵn đi chơi luôn, có 1 người cô mình ở trên đó.Có duyên gặp nha, cho bằng chị bằng em, ai cũng biết mà mình chưa biết hehe:ar!:mad:)

llTuyetTinhCocll

Tại vì gia đình mình chuyển dưới này hết từ hồi mình cỏn nhỏ, mình đã sống trên đó 3 năm.Mình lên trên đó với gia đình để thăm mộ bà nội là chính sẵn đi chơi luôn, có 1 người cô mình ở trên đó.Có duyên gặp nha, cho bằng chị bằng em, ai cũng biết mà mình chưa biết hehe:ar!:mad:)

Lên đó có gặp Th cho tui gởi 1 ly sữa tươi heng.....