• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

Cleonardo

mấy bác pót hình sao cho mấy em khoái mà nhìn đắm đuối rồi kết luôn, pót vầy sao rù wến mấy em đc?hehe:mad:):mad:):))

Kitmit

hot hot hot nè.......

Cleonardo

nhìu boy đẹp lên hình đẹp à nha,ko biết mấy em thấy ở ngoài chưa?;;):-?

DreamLand

29t vẫn còn đang là Hot boy mà, qua 40 khi đó mới bớt Hot một chút :p
Thanh niên bây giờ thật là, còn trẻ là họ chê người khác già :O :p ... mình 99t vẫn còn Hot chán :| khụ khụ ...

Khoaaa

29t vẫn còn đang là Hot boy mà, qua 40 khi đó mới bớt Hot một chút :p
Thanh niên bây giờ thật là, còn trẻ là họ chê người khác già :O :p ... mình 99t vẫn còn Hot chán :| khụ khụ ...

40t phải gọi hotman mới đúng :D

venusian

Moderator
Thế bạn biết chú Quang bao nhiêu tuổi rồi không ? Chú hơn 50 rồi đó... Già mà đam mê công nghệ thì đâu có sao...=))

Em ko nói vấn đề đam mê công nghệ ở đây :-?
Mà ý em là anh 29t tuổi rùi mà vãn bảo là Mới :p

pethuylovely

Nhằm thu hút các mem nữ cho diễn đàn ngày càng nhiều hơn(tình trạng này đang thiếu trầm trọng) bạn nào có trong tay những tấm hình kool nhất, hot nhất của chính mình hãy post lên đây,ko giới hạn số lượng hình ảnh,ko phân biệt tuổi tác nghành nghề, học vấn...

trùi ui topic này k thấy ai pót hình mới lên mà toàn lên tám hok áh,càng ngày thấy càng lạc chủ đề rùi đó nha =))=))=))=))=))=))=))=)) làm chủ topic này pùn lắm đó:(:(:(:(:(:(:(