• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

jonyhoanganh

pé nào đêy :D:D

Dáng đứng bến tre =))=))=))=))

TatDat_Canon

Daklac chắc da trắng lém hén, very kool nhưng mà xa quá, biết chừng nào mới lên được đây!

TruongHan

Super V.I.P
e gái kết nghĩa của tớ đấy. mún làm wen thì lên Daklak nhá. cao 1m60, dáng người mẫu chuẩn đó :D:p

Mốt mình lên Daklak nuôi Voi nè,giới thiệu cho mình nha.Cho biết tên,tuổi,chiều cao,số đo 3 zòng :D

w2k

Mốt mình lên Daklak nuôi Voi nè,giới thiệu cho mình nha.Cho biết tên,tuổi,chiều cao,số đo 3 zòng :D

hic. níu giới thịu hết là ông Hân chê ngay. nhà e cũng gần khu nui Voi đó :)) Bản Đôn

TruongHan

Super V.I.P
hic. níu giới thịu hết là ông Hân chê ngay. nhà e cũng gần khu nui Voi đó :)) Bản Đôn

Cho sdt nhá máy chơi cũng được >:)
Nhìn gương mặt em cũng xinh mà,lãng mạng và suy tư ;;)

w2k

Đưa ra chủ đề thì không sợ bị chém. Mà đã bị chém thì chỉ có chết. CÓ đầu hàng k thì bảo =))

pác nào mún làm wen với e nó thì cứ du lịch tây nguyên 1 chuyến :))=))

Hoden

Super V.I.P

mới chăn vịt xong lại nuôi voi nữa tg nữa chắc chuyển sang nuôi heo là chắc=))

TruongHan

Super V.I.P

Giàu nuôi cá,khá nuôi heo,nghèo mới nuôi vịt :(
Bởi vậy kì này nuôi Voi coi có đổi đời hok >:)

mathanh

Giàu nuôi cá,khá nuôi heo,nghèo mới nuôi vịt :(
Bởi vậy kì này nuôi Voi coi có đổi đời hok >:)

từ này có nghĩa như vậy nà......

giàu nuôi cá là (chăn Be đê), khá nuôi heo là ( chăn Gái ), nghèo nuôi vịt là ( chăn Trai ), còn chuyển qua nuôi voi càng dễ hiểu hơi ( chăn người Già )=))=))=))=))

đọc xong câu của bác TruongHan là biết pac là tú ông:p:p:p:p:p=))=))=))=))=))

em nào mà dính vô Pac TruongHan có ngày tiu đời>:)>:)>:)>:)

jonyhoanganh

Hôm kia hỏi bác HODEN thấy bảo tu thành 9 quả rồi. Định xin 1 quả làm phúc. Bác cho em quả nào thi cho chứ đừng cho quả đấm là được =))

DreamLand

Nhấp chuột vào khuôn mặt của người trong ảnh để đánh dấu họ.

Hihi trong Gift Shop ^^