• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

shido_katori

Active Member
Nhìn đẹp 'chai' ghê ta :D, mà mi đang học ở đâu vậy Shido :D
Ta mới năm nhất, ngành Khoa Học Môi Trường ở ĐH Tôn Đức Thắng Q7 ák. Pùn thật đấy. Khối A thích thì rớt, khối B thì thi chơi lại đậu :|

Hờhờ,lão shido ngó dc zai ghê chứ nhểy,hehe,em làm bo lích ở kontum mod à,chuyên đi rình mấy cặp yêu trộm làm mất mỹ wan đường phố,haha
Năm nay ráng thi xuống HCMC đi, ra ngoài mấy công viên mà rình, đảm bảo mi sẽ đc rửa mắt :))

AlyCuong

Active Member
Ta mới năm nhất, ngành Khoa Học Môi Trường ở ĐH Tôn Đức Thắng Q7 ák. Pùn thật đấy. Khối A thích thì rớt, khối B thì thi chơi lại đậu :|

Năm nay ráng thi xuống HCMC đi, ra ngoài mấy công viên mà rình, đảm bảo mi sẽ đc rửa mắt :))

1/Mi học ngành k yêu thích làm gì, bỏ đi năm sau thi lại ngành thích để sau này k hối hận :D
2/Lên Tp HCM mà đi rình làm gì, thử cái cho biết :))

thiệt hả mi,ờ ờ,dc đó,để ta cố,hihi

Cố nên lào :D

shido_katori

Active Member
Anh aly nói đúng shido,có nên thử cho biết ko mi ,hí
Chữa bệnh lậu : ~ 40tr VND
Chữa Giang Mai: ~ 50tr VND
HIV/AIDS: hưởng phúc lợi đoàn tụ sớm với ông bà !

tham khảo rồi nghĩ xem có nên ko nhé :)

shido_katori

Active Member
hay gì ! mi làm anh phải biết nhừơng em >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)