• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

Cleonardo

hình nào mới kool và hot nhất? sao topic này giống với topic giới thiệu hình ảnh thành viên quá, ngại thật! dù sao cũng thank mọi người nhiệt tình?

macarong_conected

Mình thấy hình chụp ko có nghệ thuật về hình thể , nếu hình cool thì vẻ mặt dáng người phải lạnh lùng.Hi, nếu hot thì phải làm cho người xem phải nóng, nữ thì khoe chân dài lưng ong, nam thì khoe cơ bắp 6 múi, ít ra thì cũng giống với tiêu đề;;) .Mình góp ý chút thôi, qua đây thấy mọi người vui vẻ quá!

oplat

Làm tý cho đỡ bùn nè... Đừng chê nha...

tặng bạn hình cũa chính mình sau 20 năm nửa.:))

JongZiZi

Chà, nhìu thành viên tham gia lâu mà chia sẽ ít wá. Thanks bạn đã ghé ngang khu này của mình.

Tiện thể cho mình nick yahoo và số fone của cô gái trong hình nhé. Thanks again. :D

JongZiZi

Mình thấy hình chụp ko có nghệ thuật về hình thể , nếu hình cool thì vẻ mặt dáng người phải lạnh lùng.Hi, nếu hot thì phải làm cho người xem phải nóng, nữ thì khoe chân dài lưng ong, nam thì khoe cơ bắp 6 múi, ít ra thì cũng giống với tiêu đề;;) .Mình góp ý chút thôi, qua đây thấy mọi người vui vẻ quá!

Qua đây thấy dzui hả. Vậy ở lun đi đừng có đi. Mà hình của pé đâu. :))

ngoanrazor

Well-Known Member
hình này fong cách nè,ai cũng biết làm dáng.duyệt.bạn nữ trong hìk dễ xươg wa.nick la j vậy thử cho mình đi.minh làm wen jỏi lắm đó!

mấy pác này mê gái wá aj mà dám post gjrl kute.kaka

Cleonardo

Hi,hữu xạ tự nhiên hương.Xấu che đẹp khoe,ai đẹp thì khoe cho mọi ng ngưỡng mộ chứ.cái đẹp mà.

llTuyetTinhCocll

Hi,hữu xạ tự nhiên hương.Xấu che đẹp khoe,ai đẹp thì khoe cho mọi ng ngưỡng mộ chứ.cái đẹp mà.

Mình có cái này đẹp vật vã.....nhưng chưa dám post nà.....khổ thiệt đồ đẹp mà cứ phải giấu đi...

ngoanrazor

Well-Known Member
sốc quá đê àh ,không post lên cho a e ngắm mà khoe kiểu đóa dễ bị quánh lắm nhoa :p:p:p:p:p

chị ko thấy nít đệ ấy ah. Động chủ đó nha! giỏ công kái thế, đệ nhất mĩ nhân pdaviet đoá

tommynguyen1961

Chà, nhìu thành viên tham gia lâu mà chia sẽ ít wá. Thanks bạn đã ghé ngang khu này của mình.

Tiện thể cho mình nick yahoo và số fone của cô gái trong hình nhé. Thanks again. :D

hình này fong cách nè,ai cũng biết làm dáng.duyệt.bạn nữ trong hìk dễ xươg wa.nick la j vậy thử cho mình đi.minh làm wen jỏi lắm đó!

2 em ko thấy anh chàng kia banh cái chân ra hay sao à còn đòi xin nick của bạn nữ.:-?