• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp link nhanh các bản Android [MAGLDR/CWM/SD]

limiunin

cho mình hỏi cái, mình đang xài rom CMN 2.0, nhưng sao ai gọi DT cho mình đều hỏi "Đang ở ngoài đường hả, sao ồn vậy?", trong khi mình đang ở nhà phòng máy lạnh thật là yên lặng. Vậy mình phải fix lỗi này như thế nào?

Hai_ninhthuan

có bạn nào dùng bản CMYLXGO 1.1.7n không? up lên MF được không ạ? bên hotfile down lâu quá.:((

stupid1314

Mình có 2 bản đã up lên MF và đã cung cấp trên thread mà Modbibi đăng nhưng mình vẫn muốn cập nhật sang đây cho các bạn dễ theo dỏi:
1) Bản CMYLXGO's Stock Desire HD1.1.5: Part1, Part2, Part3
2) Bản CMYLXGO's Stock Desire HD1.1.6: Part1, Part2, Part3
Các bạn dùng hjslip nối lại
Các bạn lưu ý là các bản trên chỉ dùng cho Leo T- Mobile.

lungtungbeng

Mình có 2 bản đã up lên MF và đã cung cấp trên thread mà Modbibi đăng nhưng mình vẫn muốn cập nhật sang đây cho các bạn dễ theo dỏi:
1) Bản CMYLXGO's Stock Desire HD1.1.5: Part1, Part2, Part3
2) Bản CMYLXGO's Stock Desire HD1.1.6: Part1, Part2, Part3
Các bạn dùng hjslip nối lại
Các bạn lưu ý là các bản trên chỉ dùng cho Leo T- Mobile.

Bản này là Zip, NAND, MAGLDR/SD hay SD thế bác ơi để em còn chú thích???

Hai_ninhthuan

cám ơn bạn nhiều. Mình đang dùng 1.1.6 rồi, mới thấy có 1.1.7 nên đang up thử mà down lâu quá.:(

vinhhuynh1

Bác đã làm được điều thật tuyệt vời cho anh em. Gửi đến Bác lời cảm ơn sâu sắc nhất. Đối với mình phải nói là trên cả tuyệt vời. Chúc bác khõe

amateur_no1

Ai có link nhanh của bản [CWR-RAM] BOYPPC-SHIFTPDA GINGER_V5 không. muốn down mà down link gốc chẳng được.

ngocnguyenhung

bác có bản HD2 Core Droid Desire HD V1.5 Up dùm lên MF. Em cảm ơn nhiều. mấy hôm nay khó download quá

Nguyenson318

Đề nghị các bác đưa bản này [12.MAR.11][SD] RAFDROID HD 4.1|Fastest Full DesHD [MAGDLR/WINMO][K: Rafp 1.8 OC] lên MF. Thanks

massage000

Đề nghị các bác đưa bản này [12.MAR.11][SD] RAFDROID HD 4.1|Fastest Full DesHD [MAGDLR/WINMO][K: Rafp 1.8 OC] lên MF. Thanks

Đúng rồi đấy, trong số các bản HD boot qua SD MAGLDR, mình chưa xài mỗi bản này thôi. Các bản khác chạy nuột nhưng ăn pin kinh khủng. Anh em nào up lên MF hộ cái. tks.

nguyenh

Mình định ủng hộ anh em mà download đến 6h tiếng, đến giữa chừng thì đứt. Ghét quá!