• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

LoiPT

cho mình hỏi loại bỏ music stoper hoàn toàn thì làm ntn, cả ở trong phần music nữa nhé
bạn tải App đó về rồi bug gỡ theo đường dẫn
và thay file music_matrix_items.xml trong rofs2\private\101F4CD2\import\suites\musicsuite

phucdt3

file ngôn ngữ c6 rm612 chép vào đâu thế chủ thớt oy!

Last edited by a moderator:

mrmy

các pro cho em hỏi cái patches cho vào đâu của rof2 vậy ( mới bước vào con đường CFW nên hơi gà ) , à em đang cfw cho N97mini mà không biết mấy mob trên có hoạt động không , pro nào từng CFW n97mini cho em xin mob mà các pro đã CFW được không

ntdung5530

bạn ơi cho mình xin mod *menu*
3x5
3x6
4x4 (icon lớn)
4x4 (icon nhỏ)
4x5 (icon lớn)
4x5 (icon nhỏ)
được không bạn

night825

Member
Giúp mình với.mình mod tắt tiếng khi chụp hình.Nhưng giờ khi quay film,không có tiếng luân,chỉ có hình không.làm sao có tiếng lại.:((

LoiPT

Giúp mình với.mình mod tắt tiếng khi chụp hình.Nhưng giờ khi quay film,không có tiếng luân,chỉ có hình không.làm sao có tiếng lại.:((

tắt tiếng khi chụp không liên quan đếm mất tiếng khi quay đâu bạn

hoaiphiung

MOD tắt tiếng khi chụp thực ra là chỉ thay tiếng chụp = 1 đoạn âm thanh rỗng..còn việc quây clip không thu đc âm thanh thì bạn coi lại (Khôi phục cài đặt Camera cho lành)

night825

Member
Úp fw gốc vẫn xài tốt,không biết lổi chổ nào.thôi,lam lại nguyên bản.
Gọi bị giật,minh chưa bị.cung ko thấy có mod đó

thay_fet

mọi người ơi, mình đang dùng 1 bản CFW nhưng k nhớ của ai, phần image editor cứ mở lên là lại báo lỗi nội bộ, bạn nào có cách khắc phục hoặc có pack ngon của nó thì giúp mình với nhé. Thanks

dongphuongkieu

bác nào có trình duyệt web của nokia để cho vào rofst 2 cho mình với, trình web của mình bị hỏng! tks các bác

vanthuy8890

bac co linh mod camera fix loi den flash khong?

Không Quote cả bài nhé bạn!

Last edited by a moderator: