• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP MOD / THẢO LUẬN KINH NGHIỆM COOK FIRMWARE N97,N97MINI CHO S60V5

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Làm thế này ko hay lắm đâu anh over,topic cfw thì ko chứ topic này vẩn rất cần,nhất là em và một vài bạn mới vào nghề cfw 97mini

wimax16vnn

Làm thế này ko hay lắm đâu anh over,topic cfw thì ko chứ topic này vẩn rất cần,nhất là em và một vài bạn mới vào nghề cfw 97mini

Over giải nghệ bên PDA rồi , chưa bít àh

OverYou

Thấy nhiều người (Pro Chefs Cook CFW) nói là toàn mấy Mod cũ người ta biết hết rồi thỳ cần gì phải đăng nữa hả em? Có gì không hiểu cứ hỏi mấy Pro Cook đó nha :))

Luu_Tan_Vu

pro mà k giỏi gì tui nhìn vip là biết đâu cần nói gì. tại trình độ ae pda đồng đều nên pro thấy vậy thôi

OverYou

No ! Nếu xóa đi rồi viết lại như vậy thỳ tôi thành trò đùa trẻ kon sao? Rất mong mọi người thông cảm! OverYou xin dừng tại đây :D

Last edited by a moderator:

0908727527

Tại e kêu cũ hả, tại vì e thấy nó bên đó rồi mà X_X

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
No ! Nếu xóa đi rồi viết lại như vậy thỳ tôi thành trò đùa trẻ kon sao? Rất mong mọi người thông cảm! OverYou xin dừng tại đây :D

Không biết bạn đang nghĩ gì,nhưng hành động xóa topic là rất tệ.Close topic vì nó không còn giá trị

Ngừng truy cập Diễn đàn vĩnh viễn đối với VIP OverYou vì có hành động tiêu cực đối với PV

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.