• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP MỘT SỐ ỨNG DỤNG ( XAP) ĐỂ CÀI OFFLINE TRÊN PC CHO HD2_WP7

lvp496

Mình vẫn vào được FB nhưng theo cách khác, không dùng ứng dụng Facebook mà vào trong phần Settings ---> Email&accounts ---> add an account -->Facebook.
Sau khi add account Facebook, nó sẽ tự động đồng bộ với Facebook.
Bạn có thể xem trong People và Me ở ngoài màn hình Start, có thể comment và post status, upload ảnh ...

Chắc bạn dùng mạng Viettel nên vào được đó mà, Viettel giờ không khóa Facebook nên vào bình thường, còn mình dùng thằng VNPT nên không vào được, không biết chỉnh DSN trong WP7 thế nào cả, ai biết chỉ dúp!

dienluc510

Chắc bạn dùng mạng Viettel nên vào được đó mà, Viettel giờ không khóa Facebook nên vào bình thường, còn mình dùng thằng VNPT nên không vào được, không biết chỉnh DSN trong WP7 thế nào cả, ai biết chỉ dúp!
Mình dùng bản NÀY Facebook vẫn chạy phà phà , bạn thử xem sao.

nguyenvietcttt

có chương trình nào trên wp7 backup lại ứng dụng và game trên wp7 không vì mỏi lần cài lại mất thời gian quá

bugartiveron

các bác cho em xin phần mềm dịch như kiểu google translate với em cần cái đó mà k biết tìm ở đâu

superman1983

Mình xai Win XP thì làm sao cài chương trình được vậy các Bác vì chả thấy APPLICATION DEPLOYMENT ở đâu cả!

DucLong

Super V.I.P
Mình xai Win XP thì làm sao cài chương trình được vậy các Bác vì chả thấy APPLICATION DEPLOYMENT ở đâu cả!

win XP thì phải dùng service P 3 thì mới cài dùng được các ứng dụng chạy cho HD2_win7.

superman1983

win XP thì phải dùng service P 3 thì mới cài dùng được các ứng dụng chạy cho HD2_win7.
Dạ. máy em là Service P.3 cài rom của Bác TOM. Tức là đã unlock rồi mà vẫn không cài được XAP. cài thì nó báo lỗi máy bạn chưa unloc và máy bạn chưa kết nối với Zune. Trong khi em mở zune thì nó nhận ra máy em. Tức là đã kết nối!

bugartiveron

Dạ. máy em là Service P.3 cài rom của Bác TOM. Tức là đã unlock rồi mà vẫn không cài được XAP. cài thì nó báo lỗi máy bạn chưa unloc và máy bạn chưa kết nối với Zune. Trong khi em mở zune thì nó nhận ra máy em. Tức là đã kết nối!

phải cài zune vá SDK thì mới được.máy em xp sp3 cài app ầm ầm này có sao đâu
tham khảo thêm link này nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.p...K-Trên-XP-Để-Unlock-Sync-Cảm-Nhận-Khi-Xài-WP7

langthang262

Mình đã cài đầy đủ hết rồi vẫn vậy! SDk mình cài phầ đã chỉnh sửa cho Win XP.
Khi cài đặt file XAP thì điện thoại phải đang sáng màn hình và không khóa máy nhé, nếu không sẽ báo lỗi như bạn

superman1983

Khi cài đặt file XAP thì điện thoại phải đang sáng màn hình và không khóa máy nhé, nếu không sẽ báo lỗi như bạn

Em cũng đã kiểm tra như vây nhưng vẫn thế? Không hiểu được luôn vừa up trở lại Android!

nhh0612

Chắc bạn làm sai ở bước nào đó (hoặc chưa sign Zune) chứ mình làm như hướng dẫn 1 phát ăn ngay. Mình xài XP SP3 nhé.