• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp những theme đèn đẹp nhất của INDI190

panrai

Super V.I.P
Đây là những theme đèn đẹp nhất mà panrai điều sưu tầm và cài đặc cho mình,nếu các bạn thấy themes của mình đang sài mà đẹp hãy post lên đây cho anh em mình thưởng thụ và chia sẽ nhé

@ALL : đây là khu vực mình post bài và cho ý kiến,nếu hay thì thank thôi chứ đừng có spam dùm mình nhé,nếu sai quy định mình xoá ko cần thông báo

=D>=D>=D>RẤT MONG ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ CỦA CÁC BẠN=D>=D>=D>

panrai

Super V.I.P
MÀU XANH TƯỢNG TRƯNG CHO HOÀ BÌNH VÀ HY VỌNG

panrai

Super V.I.P
Mấy theme này mình post bên topic của mình hết rồi MOD ơi:)

bộ cậu ko đọc chủ đề sau,mình nói là themes nào đc các bạn đang sử dụng và đẹp thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng mà:D

anhky

Hehe, ko có FW mới nên Panrai rất là rãnh :D Mình thix nhất cái themes màu xanh lá ^.^ thks bạn. Ah2 Soure của PDA full rồi sao mà up test hok ah. Dow mệt wa ^.^

panrai

Super V.I.P
Cộng đồng S60 V5 đâu hết rồi trời ko trình diễn cái themes đẹp ra cho anh em mình xem với bộ ko có sài theme à

Ntv_79

Samsung Omnia HD Universal Original Themes

Samsung Omnia HD Universal Original Themes

attachment.php
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Fissure by Tehk7

Bài trên ở Máy mình hình thù rõ ràng mà! Mod kiểm tra lại nhé!

Fissure Premium Theme by Tehk7

works 100% on:
Nokia 5800, Nokia 5530, Nokia 5230, Nokia N97