• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

***Tổng hợp những thứ cần biết để edit theme hiệu quả!***

kidlordhp

images

ai biết wiget music ỏ ngoài màn hình là gi ko cái ỏ dưới cùng đó

huuthuan1004

79ebe8cc4d4384ecb1a56a127145ba1f6e3a6aa67915eec68fff2cc98e5ef9966g.jpg

cái icon khoanh đỏ đó mình muốn thay thì làm thế nào vậy bạn?

Lâu lắm rồi ko đụng tới mấy vụ này vì mình đang đi làm xa nhà ko có thời gian nghiên cứu, bạn thử xem hình như nó là "dialer: send key" thì phải.

LoiPT

chủ thớt ơi chịu khó edit #1 để thêm bài mới của các pro đi, thấy chia sẻ thêm ở các trang có mà. bạn cập nhật cho mọi người dễ đọc nha :D, thank bạn

LeKhangAn

79ebe8cc4d4384ecb1a56a127145ba1f6e3a6aa67915eec68fff2cc98e5ef9966g.jpg

cái icon khoanh đỏ đó mình muốn thay thì làm thế nào vậy bạn?
bạn lấy themes WP7 có add sẳn icon này đó bạn , bung themes ra rồi bạn xem entry nó rối thay thôi
Mình format điện thoại wuen lưu lại dữ liệu nên đi về nơi xa hết rồi , còn không 2 ngày nữa mình rãnh , tìm giúp entry nó cho bạn nha

LeKhangAn

cái phím điều hướng khi chơi Java ý bác. Đây này:

Bàn phím ảo java games theo mình nghĩ được tích hợp sẵn theo games , Mình đã bung themes ra tìm thử rồi mà không thấy bạn ah. bác thử PM bác Rồng xem thế nào chắc bác ấy biết đấy, hoặc PM các Pro colk Cfw mình nghĩ chắc được

Luu_Tan_Vu

Bàn phím ảo java games theo mình nghĩ được tích hợp sẵn theo games , Mình đã bung themes ra tìm thử rồi mà không thấy bạn ah. bác thử PM bác Rồng xem thế nào chắc bác ấy biết đấy, hoặc PM các Pro colk Cfw mình nghĩ chắc được
do theme chứ k phải fw đâu

Luu_Tan_Vu

do theme chứ k phải fw đâu

kenls

Pro nào giúp em với

Tên mấy cái này là gì ạ. E sửa bằng siscontents :((

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Tên mấy cái này là gì ạ. E sửa bằng siscontents :((
2 ảnh đầu là Softkey
mấy cái dưới là button
còn cái khung cuộc gọi kia k nhớ lắm. nếu như nhớ k nhầm là active call gì gì đó