• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

NTiolanDatluu

[Hài Kịch] Hoài Linh - Ra Giêng Cưới Em

[Hài Kịch] Hoài Linh - Ra Giêng Cưới Em

232ffe2e2e8a4d19f6059fef99611d57_38288305.117331167239697.700x0.jpg

Nội dung:

Ông Tư Bảnh nhầm lẫn chuyện đứa con gái đầu của ông có con trước khi cưới sang cô con gái út khi thấy cô ẵm về một đứa trẻ. Bất đắc dĩ cô này phải nhờ một chàng trai lạ tốt bụng đi cùng chuyến xe từ thành phố về quê nhận làm cha đứa trẻ. Trớ trêu thay chàng trai này lại là người được hứa gả cho cô chị do sự quen biết giữa Năm Cự - cha anh và Tư Bảnh. Vậy là mọi chuyện rối ren bởi hiểu lầm ngày càng trầm trọng giữa hai ông cha. Thêm chuyện tình cảm thời trẻ Năm Cự, Tư Bảnh cùng yêu bà Tám - bà nội đứa trẻ, cùng thua người thứ ba nên sinh ra giận hờn, chuyện phức tạp tưởng chẳng bao giờ gỡ được…

anhso-152502_Ho%C3%A0i_Linh_-_Ra_Gi%C3%AAng_C%C6%B0%E1%BB%9Bi_Em_Part_1_Conver_and_Upload_by_NTiolanDatluu_PV.mp4_thumbs_%5B2011.11.25_15.12.54%5D.jpg

anhso-152543_Ho%C3%A0i_Linh_-_Ra_Gi%C3%AAng_C%C6%B0%E1%BB%9Bi_Em_Part_2_Conver_and_Upload_by_NTiolanDatluu_PV.mp4_thumbs_%5B2011.11.25_15.15.55%5D.jpg

P/S: Phim dung lượng conver cao nên mình cắt chia làm 2 part để mọi ng download cho tiện.

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

hihi.nhưng mà mình xem hết rồi còn đâu.phim ma 18+:)).nếu bạn rảnh thì up thêm mấy bộ mới đó.(nếu rảnh nha)

ah há thì ra giờ mới biết, âm thầm down phim của mình xem, khi xem hết rồi mới cmt đây mà! :))

caominhtu36

Lâu quá chẳng có phim gì :-?
dạo này NTiolanDatluu lười quá ko chịu post cho ae gì cả

NTiolanDatluu

Lâu quá chẳng có phim gì :-?
dạo này NTiolanDatluu lười quá ko chịu post cho ae gì cả

1 đống phim mới up mà!

27. Oscar's Oasis - Ốc đảo của Oscar #373: Phim hoạt hình hài hước, vui nhộn

28. X - Exit A Night From Hell 2011 - Gái Điếm 2011 [Sub Việt] #379: Phim tâm lý 18+

29. Swordsmen - Wu Xia 2011 - Võ Hiệp [Sub Việt] #399: [HOT]: Tâm lý, võ thuật (Chung Tử Đơn)

30. Ông ngoại tuổi 30 [Sub Việt] #400: Phim hài Hàn Quốc - Upload by votinh484

31. [Hài Kịch] Ra Giêng Cưới Em - Hoài Linh #414: Hài kịch Việt Nam

Mình công việc bận với lại thời gian conver và upload rất lâu nên ko nhanh đc bạn, mới conver xong phim 18+ đang up lên rồi :D

ngunhi

anh ơi làm ơn tìm hộ em bộ phim Stup up 2.... add viet chữ to 1 tí mắt em nhìn hok rỏ stup up 3 em đả có rui nha anh... thansk anh nhiều

NTiolanDatluu

anh ơi làm ơn tìm hộ em bộ phim Stup up 2.... add viet chữ to 1 tí mắt em nhìn hok rỏ stup up 3 em đả có rui nha anh... thansk anh nhiều

ùa k biết mình thành nhận upload phim theo yêu cầu từ khi nào nữa! :p