• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

NTiolanDatluu

^^ hehe. Thanks nhiều nhiều. Khi nào có bác nhớ conver và upload nhé. :)). Thanks

conver xong rồi, chờ up lên nữa thôi! :D

Note: đã upload xong phim Mural 2011 - Họa Bích , giờ bắt đầu Transformers III :D

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

Hix cảm động quá, cho 1 2 phim 18+ nhé >:)

cảm động gì trời? :-/:-/:-/

P/S: Upload phim 18+

ngunhi

anh ơi làm ơn up lên phim" bóng ma học đương 3d vn di anh nan nĩ anh đó...híc
[video=youtube_share;wT1eHlZ8Io4]http://youtu.be/wT1eHlZ8Io4[/video]

NTiolanDatluu

Chủ thứt up lộn film Họa Bích rồi:-/

P/S: mình đã fix lại rồi :D

up nhầm phim "Hoạ Bích" rồi bác ơi~X(

@ganang1234: có cần phải như thế ko bồ.?

anh ơi làm ơn up lên phim" bóng ma học đương 3d vn di anh nan nĩ anh đó...híc
[video=youtube_share;wT1eHlZ8Io4]http://youtu.be/wT1eHlZ8Io4[/video]

Phim này mới chiếu rạp thôi, chưa ra DVD em ơi! :(

em hok thấy link down híc... nhờ anh ấy search hộ em với lại flv máy em hok đọc đc phai chuyẽn mp4

phim nào em? :-/

Chỉnh sửa cuối:

12345qazw

good. Phim bác conver tuyệt lắm. xem đẹp lắm. nhanh cho ra Transformers III: Dark Of The Moon nhé.

NTiolanDatluu

bác gửi qua hộp thư cho em với :D
p/s:chờ đợi siêu phẩm Transformers III: Dark Of The Moon \-/

upload xong mềnh sẽ post lên

good. Phim bác conver tuyệt lắm. xem đẹp lắm. nhanh cho ra Transformers III: Dark Of The Moon nhé.

phim dài dung lượng 1.5GB nên upload hơi lâu :(

P/S: mấy phim trc conver quên k chỉnh size nên font chữ hơi to 1 tí, mọi ng thông cảm nhé, phim upload sau đã edit lại chuẩn hơn rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

12345qazw

upload xong mềnh sẽ post lên

phim dài dung lượng 1.5GB nên upload hơi lâu :(

P/S: mấy phim trc conver quên k chỉnh size nên font chữ hơi to 1 tí, mọi ng thông cảm nhé, phim upload sau đã edit lại chuẩn hơn rồi :D
Tối qua ra net dow về chiến. Thế là dow hết 16g luôn. Bác conver nét thật. Mà bác upload mấy bài hát hot lên nữa đi.

NTiolanDatluu

Có phim kỷ nguyên băng hà 4 rồi đấy. cậu upload cho mọi người nha. thanks

Bộ phim Ice Age 4 với tên là Continental Drift dự kiến sẽ ra mắt khán giả vào ngày 13 tháng 7 năm 2012, hứa hẹn sẽ có nhiều tình tiết hấp dẫn về bộ 3 Manny, Diego và Sid.

[video=youtube;TzzGPfVx32M]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=TzzGPfVx32M[/video]

Mới có thêm phần ngắn Ice Age: A Mammoth Christmas 2011 :D

Part 7 Hoạ Bích bị lỗi rồi bác chủ ơi?????

Error downloading file. Retrying...Lỗi tải tập tin. Đang thử lại ...

Do sever MF lỗi, lúc # down lại là đc

Tối qua ra net dow về chiến. Thế là dow hết 16g luôn. Bác conver nét thật. Mà bác upload mấy bài hát hot lên nữa đi.

Phim mình up nhưng còn chưa xem kia, :D, xài hết 16GB bộ nhớ X6 luôn ah, mềnh thẻ có 8GB nên xem xong xoá! :(

P/S: Transformers III: Dark Of The Moon 2011 - Rô Bốt Đại Chiến III đã upload xong
mọi ng kéo thôi.!

Ngoài lề 1 tí :))

Nếu là bạn....?

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

Colombiana UNRATED (2011) - Nữ Sát Thủ Zoe Saldana [Sub Việt]

Colombiana UNRATED (2011) - Nữ Sát Thủ Zoe Saldana [Sub Việt]

Đạo diễn: Olivier Megaton
Diễn viên: Zoe Saldana, Michael Vartan and Callum Blue
Thể loại: Hành động
Độ dài: 111 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2011

Hơn chục năm trước, vụ thảm sát dã man cả gia đình đã diễn ra trong một đêm, chỉ duy cô con gái may mắn sống sót. Tuy nhiên, vụ án khép lại mà không một tên sát nhân nào bị bắt. Số phận đã đưa cô gái bé nhỏ đến với người bác của mình. Chính từ đây, lòng thù hận, ham muốn báo thù bắt đầu được nuôi dưỡng trong tâm trí cô bé. Lớn lên, cô trở thành 1 nữ sát thủ, âm thầm hành động đơn độc với mục tiêu là trả thù cho cái chết của cha mẹ mình. Cuộc phiêu lưu của cô rồi sẽ đi tới đâu? Công lý liệu có tồn tại theo đúng nghĩa của nó? Nữ diễn viên chính Zoe Saldana từng tham gia những bộ phim như Pirates of the Caribbean: The Curse of the Black Pearl (2003), Star Trek (2009) và đỉnh cao là vai diễn Neytiri trong Avatar (2009). Cô gái với gương mặt khá “sát thủ” cùng nước da sạm nâu này thực sự đã trưởng thành qua từng nhân vật. Không chỉ Zoe, đạo diễn Olivier Megaton (người từng nổi danh với bộ phim Transporter 3 (2008)) cũng vô cùng kỳ vọng vào tác phẩm này

49a27e0186cbf4aa5be4fa7ee422da47_38882270.colombianaunrated2011converaddsu.700x0.jpg

Trailer:

[video=youtube;iC0Scelnt7A]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=iC0Scelnt7A[/video]

Chỉnh sửa cuối: