• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin của TTPod v3.3, v3.4, v3.5 cho S60 3rd* UPDATE thường xuyên

hunterviet

Well-Known Member
TTPod Skin dành cho bản v3.4

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
KJR là người gộp bài đó, lí do đơn giản là 1 nội dung skin về 1 Pm ko thể có nhiều topic được, phải đưa vào 1 nơi để dễ theo dõi và quản lý.
Bạn chú ý ko được định dạng màu chữ, font chữ khi post bài, cái đó chỉ dành cho điều hành viên thôi.
Cảm ơn bạn!

hunterviet

Well-Known Member
Em xẽ rút kinh nghiệm, em nói tếu nhưng quyên để mặt cười, chứ cài đó ai lại bắt ép. Có gì các mod nên nói nhỏ với em, em có tính hay ngại mà. Cám ơn Mod

Auto

Có ghi là 3.? rồi đó!
Xài 3.? nào thì phải lấy cho đúng mới đc chứ 2bạn!
Skin 2ver k dùng chung đc.
Posted via Mobile Device

hunter19000

Posted via Mobile Device mấy cái skin v3.4 có mấy cái dùng được à Còn nhiêu die hết *_*

hth152

Các bạn tải File đính kèm về và chép các file có đuôi *.ttb và *.skn vào ổ E:/TTpod/skin/V3 nhé!

của mình lại là E:/TTpod/skin/V4 mà khi copy vào rồi cũng ko thấy thêm Skin nào hết ...

buiquanghieu

của mình dùng 3.4 mà, lúc vừa mở ra nó ghi 3.4 ???? vậy do đâu nhỉ :-?
vì bạn dùng V3.4 mà lại đi copy skin của V3.3 vào nên không có là đúng rùi.
skin của V3.4 là dạng *.ttb và *.xml cơ mà

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device mấy cái skin v3.4 có mấy cái dùng được à Còn nhiêu die hết *_*

Ko skin nào die đâu bạn, die cái gì chứ sao die skin, bạn đọc lại kỹ phần hướng dẫn của mình tại #5 đi nhé.
Luu ý: khi gỡ bỏ bản v3.3 rồi cài bản v3.4, hoặc cài đè bản v3.4 lên v3.3 thì thư mục TTpod/skin/v3 vẫn còn, nó ko tự mất đi mà phải xóa bằng tay. Vì phần lớn bản v3.4 các skin chưa được chuyển hết sang Tiếng Anh, vẫn còn vài từ Tiếng Trung nhưng ko hề ảnh hưởng đến việc dùng pm. Lý do có thể là còn vài từ TQ tại skin này, nên ko thấy được skin. Các bạn nên cài font hỗ trợ cả tiếng Hoa và Việt vào dùng cho mượt nhé (Down tại đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=31898&highlight=Topic+fonts). Có lợi cho cả việc dùng UcWeb nữa cơ mà, 1 công đôi việc. Chờ UCweb ra bản chính thức chắc còn dài dài. Dù UCweb được tích hợp Sever ENG đi chăng nữa thì vẫn còn vài từ TQ cơ mà

Chỉnh sửa cuối: