• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

kienvp

thuyna

bác kienvp cho xin cái font hỗ trợ tiếng hàn như hình trên đc ko, thank bác trc

kitafung

Bác kiên ơi! Mấy cái slash này tải về rồi chép vào chổ mô rứa ?

votinh484

Bác kiên ơi! Mấy cái slash này tải về rồi chép vào chổ mô rứa ?

thì bạn chỉ cần chép vào !:\Ttpod\Splash hoặc chép đè vào !:\Private\20026666 là được mà ( ! là ổ bạn cài TTPOD )

congkhoi3

Skin " Black Glass by invilible " chữ ở giữa cái đồng hồ với Pin không việt hóa được à bạn Kienvp.Toàn thấy ô vuông.
Mà vào trong list nhạc thì thấy màu tối quá không nhìn rõ bài hát
Bày cho mình cách khắc phục với.Kết Skin này nhất

kienvp

Skin " Black Glass by invilible " chữ ở giữa cái đồng hồ với Pin không việt hóa được à bạn Kienvp.Toàn thấy ô vuông.
Mà vào trong list nhạc thì thấy màu tối quá không nhìn rõ bài hát
Bày cho mình cách khắc phục với.Kết Skin này nhất

đây bạn chép đè vào cái cũ .

Dragon459

Manager
có skin wp7 chưa bác.?????vừa lên trang chủ ttpod nhưng toàn tiếng tàu khựa chả hiểu gì hết trơn.google dịch thì chuối quá.đành chờ tin từ bác vậy

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

có skin wp7 chưa bác.?????vừa lên trang chủ ttpod nhưng toàn tiếng tàu khựa chả hiểu gì hết trơn.google dịch thì chuối quá.đành chờ tin từ bác vậy

chưa có đâu bạn ơi .bạn cứ theo dõi trong topic .có skin nào mới mình sẽ cập nhật ngay .