• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Theme Packs bởi Eldo - Update 5/9/09 - OPERA 10 Turbo

Caohieu88

Vista Mania Theme Packs by Eldo
Thanks & Regards, Eldo!!

Nguyen_Minh

Anh ơi cái này cho p1 à. E thấy cái thanh status nó ở trên à
Posted via Mobile Device

dzain

Theme đẹp quá! Hiếu ơi, cậu dùng bộ icon nào đẹp quá vậy? Lâu lâu k thấy mod chia sẻ cho a e bộ icon nào, mod xem thế nào dành thời gian cho a e mấy bộ icon cool( nếu được file sis thì càng tuyệt). Thanks!!!

Caohieu88

Anh ơi cái này cho p1 à. E thấy cái thanh status nó ở trên à
Posted via Mobile Device

Bản này là danh cho P1 + các dòng khác trừ P9. P9 sẽ bị lỗi ở thanh bar Activity Menu.

Theme đẹp quá! Hiếu ơi, cậu dùng bộ icon nào đẹp quá vậy? Lâu lâu k thấy mod chia sẻ cho a e bộ icon nào, mod xem thế nào dành thời gian cho a e mấy bộ icon cool( nếu được file sis thì càng tuyệt). Thanks!!!

Icon này thực chất là của G900 và anh Công đã post từ rất lâu rồi, bạn vào đây để tìm hiểu và lấy về nhé (file sis) http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=27531&page=3

dzain

Cảm ơn Mod Hiếu nhiều, mình theo link, và bạn Công đã up lên rất nhiều bộ iphone.sis! Mình là member mới nên không biết nhiều, có nhiều bộ icon hay nhưng dạng sis hơi ít, các mod thông cảm nhé. Nhân tiện nhờ Hiếu cho mình xin bộ Kasual, và bộ win7 của bạn, theo dạng sis được không( bộ win vista.sis của cậu vừa đẹp vừa dễ cài, mình đang dùng, tuyệt lắm nhưng nay cũng muốn thay đổi 1 chút). Thanks rất nhiều!

Caohieu88

Cho em hỏi sao nhiều file thế ạ ???

Thực ra chỉ có 3 file thôi em ạ, tương ứng với 3 theme. Nhưng do cái theme thứ 2 nó vượt quá 1Mb, ko up được nên anh chia nhỏ nó ra 2 files cho anh em download.

redipro

Hiếu ơi cho mình xin cái hình destop của cái themes đầu tiên dc hok!Thanks

vnyelsea

Hiếu ơi cho mình xin cái hình destop của cái themes đầu tiên dc hok!Thanks

Bạn load cai theme đó về rồi dung WinRAR bung ra nhu giải nén mộo file zip hay rar vậy. Bung ra rồi thì ảnh gì trong theme đó bạn cũng được sở hữu chứ đùng nói chỉ một cái ảnh nền.
Chúc vui!

redipro

Bạn load cai theme đó về rồi dung WinRAR bung ra nhu giải nén mộo file zip hay rar vậy. Bung ra rồi thì ảnh gì trong theme đó bạn cũng được sở hữu chứ đùng nói chỉ một cái ảnh nền.
Chúc vui!

Mình giải nén nó ra 2 file.1 là file uzt và 2 là file hình logo :-??