• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP THỦ THUẬT CHO DESIRE HD CẬP NHẬT 11/5/2011

phamvuthephong

GỬI ANCOLA66
MÌNH ĐANG USE HTC DESIRE HD, TÌNH HÌNH LÀ MÁY CHẠY BỊ LỖI (CHẮC DO CHEP GAME, UNG DUNG BI VIRUS) MÌNH MUỐN CÀI ĐẶT LẠI MÁY, NHỜ ANCOLA HƯỚNG DẪN LẠI CÁCH CÀI ĐẶT, OR SHARE LINK NAO HUONG DAN. CHAN THANH CAM ON. NEU TIEN BÁC GUI MAIL GIUP MINH NHE: thephong1981@gmail.com

tretoday85

GỬI ANCOLA66
MÌNH ĐANG USE HTC DESIRE HD, TÌNH HÌNH LÀ MÁY CHẠY BỊ LỖI (CHẮC DO CHEP GAME, UNG DUNG BI VIRUS) MÌNH MUỐN CÀI ĐẶT LẠI MÁY, NHỜ ANCOLA HƯỚNG DẪN LẠI CÁCH CÀI ĐẶT, OR SHARE LINK NAO HUONG DAN. CHAN THANH CAM ON. NEU TIEN BÁC GUI MAIL GIUP MINH NHE: thephong1981@gmail.com
bạn nói xem máy bị lỗi như nào...tình trạng máy đã root +recovery +unlock bootloader chưa ...còn s-off thì có cũng dc hoặc không cũng chẳng sao....chứ còn chép game hoặc ứng dụng thì khỏi phải lo nhiều....

boyyeugirl

Mình đang dùng con Desire HD không biết có phần mềm nào để mở màn hình mà không dùng nút power không?