• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tongren VibrateCall v1.02 S60v3 [cập nhật trang 4]

MinhThang

Manager
hêh, phần mềm này mình thấy đã được up trong box ứng dụng rồi mà :) Mình xài cái này cũng gần 1 tháng rồi. Nếu không đăng ký thì chỉ xài được 30 cuộc đầu tiên thôi. Còn muốn đăng ký thì điền 00...0 (đố biết bao nhiêu số 0 nhỉ) :p

p/s: gợi ý nhé, số nhỏ nhất chia hết cho 8 và lớn hơn 1 :))

HEEEEEE có ai nói là mới đâu, bản updat đó bạn, Mình thấy hay mà không biết ĐK giờ mới làm thử thì ok.

ankhang2001

Hèn gì, bữa hổm có một ông khách ổng hỏi sao tự nhiên gọi điện mà rung dữ vậy thì ra máy do người sử dụng trước cài vào rồi mà mình không biết thì ra là thế, bây giờ thì em đã hiểu

Kojiro

Super V.I.P
hêh, phần mềm này mình thấy đã được up trong box ứng dụng rồi mà :) Mình xài cái này cũng gần 1 tháng rồi. Nếu không đăng ký thì chỉ xài được 30 cuộc đầu tiên thôi. Còn muốn đăng ký thì điền 00...0 (đố biết bao nhiêu số 0 nhỉ) :p

p/s: gợi ý nhé, số nhỏ nhất chia hết cho 8 và lớn hơn 1 :))

Xem ngày và cách post xem ai hơn ai nhe :p

Còn gợi ý của đồng chí thì KJR ghi trong file cần thiết rồi :D

spiderman_anhvu

Xem ngày và cách post xem ai hơn ai nhe :p

Còn gợi ý của đồng chí thì KJR ghi trong file cần thiết rồi :D

bản tớ down trong box kia là bản v1.02 mà kojiro :)
vì thấy có mấy bài các bạn post báo không biết làm cách nào để active, đoán chắc mọi người lười down file nên post luôn cho tiện :p