• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Top 10 password nên tránh

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
thấy mọi ng bid đữ hén , Bk làm 1 phát loại bỏ hết 1 số người nà :))

10.000 PVD

Vietvnn

Super V.I.P
đây mới đúng là đại gia :)) , nhưng mờ ... BK vẫn theo :p 120.000 PVD
Ặc ặc .......... không lẽ chơi luôn 200.000 PVD, như thế thì Admin hưởng hết.... thôi nhường cho BatKid:D:p

lamtoanhong

Ặc ặc .......... không lẽ chơi luôn 200.000 PVD, như thế thì Admin hưởng hết.... thôi nhường cho BatKid:D:p

Nhìn thấy các đại gia chơi mà chóng mặt =>> mà choáng!.... SM BK dính chưởng rồi he he.=>hết vốn mở CTY luôn.:)):)):))

FookWell

Server pdaviet.net ở đâu? Cách xác định vị trí địa lý của IP

Để tìm vị trí đặt server của 1 website nào đó (để tới đặt bom chẳng hạn :)) )các bác làm như sau (trên Windows XP), ví dụ như của pdaviet:

Start \ Run \ cmd

Nhập lệnh tracert www.pdaviet.net

Sauđó nhập IP tìm được cuối cùng vào trang www.ip-adress.com
(lưu ý các bác là chỉ có 1 chữ d mặc dù chính tả viết đúng phải là address)

Chỉnh sửa cuối:

xame

Hot Hot.HOT..Tặng linh kiện cho tất cả các dòng HTC....

Chào tất cả.
Mình đang lam việc ở dailoan còn đúng một tuấn nữa là về rồi.. mình có chút quà tặng diễn đàn.Với 10 người yêu cầu sớm nhất về 1 linh kiện của TẤT CẢ CÁC ĐỜI CỦA HTC...HIGHT TECH COMPUTER CORP - HTC SMART MOBILITY nhanh lên nhanh lên ................................

TuanQuang

mình cũng xin đăng ký 1 chiếc bao da đeo cho con UNI của mình, mình tìm mãi mà ko thấy có, nếu bạn có thì share cho mình nhé. Thanks.

xame

Đính chính ti nhé, mình chỉ có thể giúp LINH KIỆN về phần cứng còn tai nghe bao da... thì mình xin lỗi vì nằm ngoài vùng phũ sóng. ROCKONE1909 va PHUONGTUAN mình cố tìm cho.

Status
Không mở trả lời sau này.