• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Top 10 password nên tránh

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDucDung

nếu đc chọn mua xe cho nó thích :D
chơi nhiều rồi cũng chán, đi đây đi đó thì thú vị hơn chứ nhỉ?? :D

tranducnam

Active Member
Còn Mình Laptop Duo có rồi, xe tay ga 250CC cũng có rồi, nếu được thì sẽ mua thêm 01 cái Laptop nữa. :D

BatKid

Super V.I.P
BK có ngần ấy tiền ---> đầu tư mua mobile ---> bán kiếm lời ---> quay vòng vốn ---> chẳng máy chốc vừa có car vừa có mobile + lap =))

PhamDung

Kinh doanh vừa thôi ông, sao không nói cho vay cắt cổ lấy xiền lại cho lẹ ^ ^

oanhngo

Nghe danh Admin đã nhiều,hôm nay đọc thấy nếu SHi = Laptop = 7000$ ==> chọn laptop,bái phục bái phục:)).

Tụi mình cùng miền Tây đó,bữa nào rãnh cho em mấy em laptop của Admin để mở mang tầm nhìn nha:D

laptop=SHi=7000$ ==> chọn con SHi ! :-? :-??
@huycl2507 ở miền tây ah! oh có đồng hương rùi! bữa nào rảnh cafe nhe!

Kan

Laptop chẳng để làm gì. Mobile thì N1100 là đủ. Chỉ mơ ước có con Lada b-)

tui chẳng cần gì hết. mong có tiền mua cái nhà ở moscow,lap và và ô tô mà ko có nhà riêng thì cũng vứt đi hết.

Vietvnn

Super V.I.P
Đúng là box 8 đi đâu trong này củng thấy toàn spam:D , tranh thủ làm luôn 1 phát. tớ đang rất muốn con BMW X5 đây. thấy người ta đi ngoài đường mà thèm... nhìn lại mình thì đang đi xe đạp.... hic hic

NguyenDucDung

Laptop chẳng để làm gì. Mobile thì N1100 là đủ. Chỉ mơ ước có con Lada b-)

:O :O LADA??
=)) =)) sorry vì mình cười :) :)
nhưng đúng là mắc cười thật
lada mình thấy...đểu lắm :D

Huycl2507

Không mơ ước cao sang chỉ cần BMW Z4 là đủ.Hiện tại đang chạy con Mazda 6 thui:D

timhieu

Mình thì cần tất cả mọi việc đều như ý và sức khỏe! Thế là tốt rồi!:)

Kan

Nhầm , Lada thế hệ mới 2007 đẹp ăn đứt mấy con BMW :D

BK nhầm hơi bị to, em chỉ mơ mấy con tàng tàng cỡ các cụ già hay đi thôi ;;)
Kô biết trc khi về VN có thực hiện đc kô? :-?

NguyenDucDung

toàn BMW ko :D
mình thấy thích Volvo hơn BMW :p có cái S40 or S60 cũng tốt lắm rồi :D S80...ko dám mơ :|

Phoenix

Laptop thì so sánh làm sao được ô tô.
Mình khoái Mer nhất, E240 hoặc S500 cũng được.

Hoctap222

Hãy từ từ rồi mua những thứ đó, chơi thị trường chứng khoán một thời gian sẽ có Mobile, laptop, Mec..dez ngay, kiếm tiền dễ ợt. Nếu đầu tư mạnh hơn thì khả năng mua con Maybach 9 tỉ VND cũng đáng giá...

Zenki

Super V.I.P
Ngồi chờ thời đến khi nào có chương trình khuyến mãi Mua xe hơi BMW trúng Laptop Sony Vaio hoặc Dell thì mua liền :D

Zenki

Super V.I.P
Hãy từ từ rồi mua những thứ đó, chơi thị trường chứng khoán một thời gian sẽ có Mobile, laptop, Mec..dez ngay, kiếm tiền dễ ợt. Nếu đầu tư mạnh hơn thì khả năng mua con Maybach 9 tỉ VND cũng đáng giá...
Bể 1 phát thì Wave cũng kô có mà đi chứ ở đó mà Maybach :)

Status
Không mở trả lời sau này.