• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC 1: AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PV???

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET???

• Total voters
    95
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
Thêm mấy ý kiến nữa. :))

- Phải cấm thí sinh cấm súng, doạ khán giả hay sao?
- Cấm đeo kính đen như Kangmin, biết đâu mắt toét thì chọn lựa sai chết à?
- Cấm đưa hình chụp nghệ thuật như Tom Tom
- Cấm đưa hình ảnh cười cợt lấy lòng cử tri như thí sinh BatKid..
- Cấm chụp gần người khác quá "xí" như Nemmatlanh, định tôn mình lên như kiểu hoa Quỳnh đứng cạnh cành giao hay sao?
.....

Nhiều sai phạm quá, khó nói hết !!! :)):)):)):)):))

Lúc em cười là em xấu nhất đó anh :D, chứ em mà đưa mấy tấm mặt bùn lên thì ... nhìu member nữ gục mất ;;);;);;)

TaQuangDuc

không bầu đâu, vì mình thấy ai cũng xấu cả (đàn ông có thấy ông nào đẹp trai bằng mình ka ka :)) :)))

shogunr125

Cho mình góp 1 ý kiến nào: chỉ những thành viên nào đã đăng ký thành viên của PDAViet trước ngày mở cuộc bình chọn mới được tham gia thôi. Nếu ko thì có thể sẽ có 1 spam nữ nào đó hâm mộ 1 trong những thí sinh có thể tạo ra hàng chục (hoặc hàng trăm) acc để tham gia bình chọn thì sao. :D Như thế để tránh xì pam, mang lại sự công bằng chứ!
Thanks!
Hic...hôm qua Phương Anh reset lại làm mất của anh 1 số phiếu rồi :((

Chỉnh sửa cuối:

Bete

haha. Xem ra Mr.Quang bứt dây động rừng. Bỏ 1 phiếu cho bạn Jun. Phiếu còn lại có ai muốn mua hong? Muốn thì ra giá đi
hehe

HaChau

Super V.I.P
Giờ mới thấy hối tiếc là nhận lời với em Phương Anh trong ban tổ chức. Nếu tham gia thì cũng cố lọt vào top 3 cho vợ tự hào >:):p

PhuongAnh

Giờ mới thấy hối tiếc là nhận lời với em Phương Anh trong ban tổ chức. Nếu tham gia thì cũng cố lọt vào top 3 cho vợ tự hào >:):p

Anh Sơn yên tâm đi sau cuộc thi này chắc chắn sẽ có cuộc thi giành cho những người đàn ông đã có vợ :p:p:p:p:p:p

hbinhlove2003

Ảnh của bạn đã dùng qua photoshop nên không hợp lệ với tiêu chí cuộc thi

ai nói vậy, hình mình chụp = máy phim cuồn đó, rùi đem đi scan thôi. bùn .....5 phút

shyme

em muốn đăng ký, giờ có muộn quá ko?? hu hu :((

hú hú, cho em vớt vào Topic 2 với nhé ban tổ chức ui :D

Last edited by a moderator:

NBLam

Chán quá, hôm nay mới đọc bài này, nếu mình đăng ký trước thì vào Chung kết là cái chắc... (Hehe, xin phép các bác cho nói bâng quơ 1 câu nhé, tại thấy ở đây toàn VIP trở lên)

:D

Chỉnh sửa cuối:

salemgtvt84

Chán quá, hôm nay mới đọc bài này, nếu mình đăng ký trước thì vào Chung kết là cái chắc... (Hehe, xin phép các bác cho nói bâng quơ 1 câu nhé, tại thấy ở đây toàn VIP trở lên)

E là mem nè, a e mình giúp nhau nhá....:D

PhuongAnh

Có rất nhiều thành viên mới tham gia đó bạn...Bạn xem lại kỹ nhé..Trước khi phát ngôn luyên thuyên

Status
Không mở trả lời sau này.