• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC chia sẻ những niềm vui,nỗi buồn

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
=D> vậy phải chúc mừng anh Nam:D :D Bao giờ cho em ăn cỗ đấy:)) =)) Nhanh lên nhé anh >:) >:)

NguyenQuang

Super V.I.P
Từ sáng đến giwof thấy yuan lặng thinh , bây giwof mới lên tiếng chúc mừng ANHTU. Cô nghĩ cái gì tôi bấm độn biết hết cả đấy. Cứ chuẩn bị mà ăn sấu nhé

MrTrung

Từ sáng đến giwof thấy yuan lặng thinh , bây giwof mới lên tiếng chúc mừng ANHTU. Cô nghĩ cái gì tôi bấm độn biết hết cả đấy. Cứ chuẩn bị mà ăn sấu nhé

Em đã chúc mừng AnhTú rồi nhưng quêm chưa chúc mừng anh Bobi.
Xin chúc mừng anh Bobi nhé. Chúc anh lấy thêm vợ vui vẻ hạnh phúc=D>=D>=D>=D>=D>=D>

timhieu

Hôm nay vẫn chưa hết ngày 1/4, vì thế "tin này" để xem lại nhé!:-?

Nếu quả đúng thật sự thì mình chúc mừng Mod AnhTú được vợ và Mod Bobi được...vợ nhì, thế là Các Bác "sướng nhất" rồi đấy! =D> =D>

NguyenQuang

Super V.I.P
Hê hê đây là tin cá tháng tư,thế mới biết pdaviet có rất nhiều người thật thà

YingYu

tin nay hên xui àh anh Bobi ơi.
2-3 ngày nữa là biết thông tin chính xác của nó thôi :p

timhieu

Hôm qua đọc tin mình biết "có vấn đề" rồi (1/4)!!! Hôm qua có Báo VN, đăng tin "Maradona sang VN" , mình nghĩ "Anh ta" đang nằm liệt giường, thì làm sao "đi nổi"!=))

Bete

Hờhờ.

Cá tháng Tư hay cá tháng Tám? Thời buổi vàng thau lẫn lộn đố ai mà tìm cho ra được cái tổ con chuồn chuồn.

>:) >:) >:)

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng VIP member HCQP xuất giá tòng phụ !!!

Thay mặt diễn đàn PDAVIET, xin chúc cho cô dâu & chú rể, người của diễn đàn PDAVIET, sẽ sống bên nhau mãi mãi, sẽ luôn luôn thành đạt, gia đình hạnh phúc và mang đến cho PDAVIET một mầm xanh (mod) nhân tài của PDAVIET :)) :)) :)).

Tham gia buổi tiệc chúc mừng, một vài anh em PDAVIET đã thay mặt PV đến dự....

ztung, PhamThanhDat, Batkid & AnhTu

Cụng ly chung vui cùng chú rể

Chụp ảnh chia tay...

Xin chúc mừng...=D>=D>=D>

doananh

Anh chị đẹp đôi quá, chúc anh chị trăm năm hạnh phúc, sang năm có 1 thằng cu nhé=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

hcqp

hcqp cùng phu nhân xin chân thành cảm ơn tình cảm của anh em PDAVIET !!!....
Đám cưới là việc lớn của đời người, hạnh phúc nhất khi cùng sánh duyên cùng người mình yêu thương nhất!... Niềm hạnh phúc ấy càng thêm nhiều ý nghĩa, càng thêm vui với sự góp mặt của anh em PDAVIET.
Từ tối qua tới giờ, ở nhà trọ không thể online được... giờ đang trên tàu để đi Nha Trang hưởng tuần trăng mật, tranh thủ sắm một cái USB Net của SFONE để pot bài cảm ơn anh em!
Một lần nữa... gia đình hcqp xin chân thành cảm ơn!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Xin chúc đôi trai tài gái sắc trên PV luôn hạnh phúc và thành đạt! Và cũng mong cho có nhiều mem trên PV kết đôi như vậy!
TB: Không biết Man, SM, và MOD uống bia có phê không nhỉ??? Nhìn có vẻ tê tê đấy! :)):)):))

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tin vui

Chúc mừng sinh nhật PDAViet. Nhân dịp này xin phép được thông báo với mọi người tin vui.

Chính thức vào lúc 4h45' ngày 24-10-2007 PDAViet có thêm một thành viên tí hon ( nặng 3.1kg ) nữa chuẩn bị gia nhập diễn đàn :)) và em chính thức lên chức bố. :p

Anh em xa gần có nhu cầu kết bằng hữu thông gia thì cứ PM đang ký nhá =))

Status
Không mở trả lời sau này.