• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic "Tuyển vợ cho em nuôi" đã có kết quả

PhuongAnh

Như cả nhà đã biết mình đã từng lập topic "Tuyển vợ cho em nuôi".Ngày thức đêm ngủ đến hơn nửa năm nay giờ đã có kết quả...=D>

Do mình mát tay quá hay sao mà chú em nuôi "tuy hơi còi và xấu chút" nhưng đã có người tăm tia để mắt tới.>:).

Mình xin bật mí 1 chút để cả nhà cùng đoán nhé (Ai đoán trúng phóc ngay lần đầu tiên thì sẽ được dùng nick SM TLG trong vòng 1 tháng).:O

1/VIP của PV
2/Sinh năm 1984 trở xuống
3/Hoạt động trong box8
4/Có cái tên rất kêu

P/S:Sự thật 100% ai không tin thì thôi =))=))=))=))

DreamLand

Dùng nick 1 tháng thì em không dám, nhưng em có thể biết người này là ai

tinh_la_gi

Administrator
China : Hỏi thế gian tình là gì mà sao khiến con người ta rơi lệ
VLTK : Hỏi đồng đạo tình là gì mà lại chơi auto
=))

Bà con chú ý ... đoạn cuối bài đầu tiên - không ai hỏi đúng hay sai mà tự bảo "sự thật 100%" đáng nghi quá

DreamLand

China : Hỏi thế gian tình là gì mà sao khiến con người ta rơi lệ
VLTK : Hỏi đồng đạo tình là gì mà lại chơi auto
=))

Bà con chú ý ... đoạn cuối bài đầu tiên - không ai hỏi đúng hay sai mà tự bảo "sự thật 100%" đáng nghi quá

Đúng là đáng nghi quá ta, nhưng em vẫn tin :p

PhuongAnh

Cả nhà chú ý đừng nghe những lời tung hỏa mù của SM TLG..Chắc chú em đang sợ giang hồ sẽ phanh phui sự thật của mình ra đây :-?=))

DreamLand

Dùng nick xanh lè đó 1 tháng cũng sợ, biểu quyết đổi giải thưởng nào anh em !