• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic "Tuyển vợ cho em nuôi" đã có kết quả

DreamLand

chỉ sợ không còn khả năng truy cập PV để nhận giải b-)

Trùi ui ! Chị PA đâu gòi, bọn em bị đe dọa thế này thì sao dám đoán nữa

HotelHoangMinh

Thôi không dám đoán nữa! Nếu tin này là sự thật thì dù sao cũng xn chúc mừng TLG và hi vọng nick TLG sẽ được thay đổi bằng 01 tên nick khác:)

THCN

Well-Known Member
Thông tin chi tiết nè quý vị:

Nơi cư ngụ: Ha Noi
Điện thoại: Htc s620
Được Thank 3 lần (trong 2 Bài)

Phải em này hông chị Phuong Anh, em đoán chơi thôi nhe, không đúng thì thôi, còn nếu đoán đúng thì em nhất quyết không nhận giải thưởng! (Tại giải thưởng thấy ghê quá hà!>:))

Zenki

Super V.I.P

Phải em này hông chị Phuong Anh, em đoán chơi thôi nhe, không đúng thì thôi, còn nếu đoán đúng thì em nhất quyết không nhận giải thưởng! (Tại giải thưởng thấy ghê quá hà!>:))
Thông tin quan trọng nhất là cái tên mà không đưa ra, đưa mấy cái này ra ai biết là ai trời :-?

JuRay-Duan

Gợi ý là vip cơ mà, nick đó có phải vip ko?
P/s: em thề là giải thưởng này ko ai dám nhận đâu, :))
Posted via Mobile Device

THCN

Well-Known Member
Thông tin quan trọng nhất là cái tên mà không đưa ra, đưa mấy cái này ra ai biết là ai trời :-?

Cứ lần mò như thế mới thú vị chứ, đưa ra luôn cái tên rồi còn ai thèm đoán nữa he he :)):)):))

THCN

Well-Known Member
Gợi ý là vip cơ mà, nick đó có phải vip ko?
P/s: em thề là giải thưởng này ko ai dám nhận đâu, :))
Posted via Mobile Device

Nhìn thông tin như thế chứ là VIP đó bạn à! Thế mới ghê chứ!!!!

Dau_ten.bmp

Mình đoán là người này không biết đúng không nhưng xin được dấu tên để khỏi phải nhận giải thưởng!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Hix phần thưởng cho dự đoán đúng nhất là ngừng truy cập PV 001 thời gian nhất định !
Hên là mình chưa đoán !

PhuongAnh

Mọi người yên tâm chú TLG mà chém ai thì PA sẽ chém lại TLG gấp đôi =))