• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tornado omnia music

mathanh

MÌnh chép 2 thự mục đó vào C: , dễ mà bạn đâu có gì mà sợ lộn. Thậm chí mình còn cẩn thận thử chép lại từng thư mục con chứ không chép đè, mà vẫn không được. Còn chuyển chủ đề thì đương nhiên ,vì không chuyển nó sẽ báo là không thể chép chồng lên được (đang chạy mà) :D
Giúp kiểm tra lại nghe bạn. Dù sao cũng cám ơn bạn chỉnh sửa thành phím DANH BA thấy có ích hơn là MUSIC.

mình sửa lại rồi tại làm nhiều phiên bản nên lấy sai file đóng gói

sieutocdo1994

bạn share mình mod tắt một số ứng dụng chạy chung với máy zới và màn hình tắt máy và khởi động Orange. thanks bạn nhìu

mathanh

bạn share mình mod tắt một số ứng dụng chạy chung với máy zới và màn hình tắt máy và khởi động Orange. thanks bạn nhìu

...........................................................................

Chỉnh sửa cuối:

JokerB

sửa lổi xong , chắc tại nhiều bản wa nên mình làm bị lổi

Bản này mình cook vào Fw, thấy ổn lắm, mỗi tội là bạn cho chữ ở trong khung là màu đen nên hơi khó nhìn khi sài theme tối màu :D
Bạn có thể giúp mình làm 1 bản như vậy với chữ bên trong cũng màu trắng không :D
Cám ơn bạn nhiều :p

sieutocdo1994

a mathanh ơi. fix lại cái tornado phiên bản danh bạ viền trắng đi a. khi sài tiếng anh thì phím chọn phải ko hiện telephone mà lại hiện Add bk. zới a fix phím chọn phải từ Go to=>Setting lun nha a. thanks a nhìu