• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tornado omnia music

lbxminh

- thì cook lại 6 hs thôi

- xài c2z để chuyển hướng theme qua c

Cook lại thì quá mất công. Xài C2Z bạn chỉ cụ thể được không. Mình thấy cũng không được ổn định lắm.

mathanh

Cook lại thì quá mất công. Xài C2Z bạn chỉ cụ thể được không. Mình thấy cũng không được ổn định lắm.

vẩn để 7hs và chép vào dùng thui

mình úp bản chép vào c rồi giải nén chép vào c khởi động lại là chạy

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

muốn đổi màu với điều kiện máy đã hack và có chép bản Tornado chép vào C.rar.7z
thích màu nào tải về chép vào................C\resource\plugins\tornado\ khởi động máy lại không cần bật C2Z

mình đã thục hiện trên bản cooking của mình còn bản cooking khác thì mình không biết

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

pro cho hỏi ngoài lề chút. HS tsunami do bạn mod có thể xoay ngang d.c ko? máy cái HS tsunami xoay ngang toàn bị giật giật :-?

mathanh

thêm 1 sự lựa chọn nửa đây

ai thích nền màu gì nói mình làm cho

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

ai thích khung nền màu gì nói, mình làm cho

Chỉnh sửa cuối:

lbxminh

thêm 1 sự lựa chọn

sao mình mổ file sis ra rồi chép 2 folder vào C: thì vẫn là MUSIC mặc dù icon là DANH BA??????? không hiểu?????? bạn chỉ giúp nghe. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

lbxminh

Ủa chủ thớt giúp ý kiến chỉ mình với.
Sao mình mổ file sis ra rồi chép 2 folder vào C: thì vẫn là MUSIC mặc dù icon là DANH BA???????

mathanh

Ủa chủ thớt giúp ý kiến chỉ mình với.
Sao mình mổ file sis ra rồi chép 2 folder vào C: thì vẫn là MUSIC mặc dù icon là DANH BA???????

bạn xem lại có chép đúng thư mục chưa, khi chép phải chuyển sang chủ đề khác rồi mới chép,chép xong khởi động lại điện thoại

sieutocdo1994

bạn xem lại có chép đúng thư mục chưa, khi chép phải chuyển sang chủ đề khác rồi mới chép,chép xong khởi động lại điện thoại

mình cook vào rom mà vẫn bị nak. bạn nên test lại đi. và làm bản viền trắng lun nha. bản đó đẹp.thanks\-/

lbxminh

MÌnh chép 2 thự mục đó vào C: , dễ mà bạn đâu có gì mà sợ lộn. Thậm chí mình còn cẩn thận thử chép lại từng thư mục con chứ không chép đè, mà vẫn không được. Còn chuyển chủ đề thì đương nhiên ,vì không chuyển nó sẽ báo là không thể chép chồng lên được (đang chạy mà) :D
Giúp kiểm tra lại nghe bạn. Dù sao cũng cám ơn bạn chỉnh sửa thành phím DANH BA thấy có ích hơn là MUSIC.

mathanh

mình cook vào rom mà vẫn bị nak. bạn nên test lại đi. và làm bản viền trắng lun nha. bản đó đẹp.thanks\-/
sửa lổi xong , chắc tại nhiều bản wa nên mình làm bị lổi

Chỉnh sửa cuối: