• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Toshiba TG01 với Windows Mobile mạnh nhất hiện nay

vinhnhi123

Hiện giờ con này bán ở đâu vậy bạn? Mình đi lòng vòng mấy trang web đt ko thấy chỗ nào bán con này cả!

LEDU

Hàng chắc phải mua ở EU, bạn em ở US nói là kiếm đỏ mắt chưa thấy đâu hết!

xuandung11a2

Well-Known Member
Em xem mấy cái Clip về con này thì thấy việc "vuốt chọt" khó khăn quá.Cảm ứng không nhậy chăng?

vndtdd

sau này có con TG02 cpu 1.3 ghz ngon hơn nữa,
ai mua con này thiệt thòi ráng chịu :))

huudat15

hom nay da cưới em nó rồi. Đúng như mong đợi của mình, cảm ứng nhạy không khác gì iphone, tốc độ thì khỏi bàn rồi, màn hình sáng rực rỡ, cái này em nghĩa đẹp hơn iphone. Hi vong sẽ sớm có ảnh cho anh em. hee

JongZiZi

hom nay da cưới em nó rồi. Đúng như mong đợi của mình, cảm ứng nhạy không khác gì iphone, tốc độ thì khỏi bàn rồi, màn hình sáng rực rỡ, cái này em nghĩa đẹp hơn iphone. Hi vong sẽ sớm có ảnh cho anh em. hee

Hôm nay là 26 rồi. Chưa có ảnh nữa à? Hay bạn đang nói láo cho vui. :))

alanlee

Thông cảm đi jongzizi, tại vì bạn ấy chỉ mới là thành viên cấp 1, chưa bít up ảnh đâu :-??

JongZiZi

Thông cảm đi jongzizi, tại vì bạn ấy chỉ mới là thành viên cấp 1, chưa bít up ảnh đâu :-??

Hơi lỡ lời 1 tí thôi. :D
Vì nếu cậu ấy có con này. Là thuộc hàng VIP rồi. Mà sao im re thế. Hic.

poison071089

Con này giá thế nào hả các bác ?
Mạnh thật, nhưng không thấy ghi ram!
Posted via Mobile Device

poison071089

Chà cấu hình bằng Pentum III !
Mà chuẩn bị sẽ có máy dùng bộ sử lý Atom mà !
Posted via Mobile Device

huudat15

Anh em thông cảm. Có được em đó ngay hôm bán ở Nhật (20/6) nhưng từ đó đến nay vừa phải đi làm vừa phải ôn thi tiếng nhật và cài phần mềm cho máy nữa nên không có thời gian up ảnh lên cho anh em thưởng thức. tối mai sẽ cố gắng up ảnh lên cho anh em.
à, em này bán ở Nhật hôm 20,21/6 được 2600 máy nhưng máy bị lỗi về phần gọi điện nên bị hoãn lại đến 28/6 mới bán tiếp

huudat15

một số hình ảnh về con tg-01(T-01A) của mình:
phụ kiện kèm theo máy: thẻ nhớ 8Gb, bút, bao da sau máy, dây cab chuyển rắc tai nghe sang chân 3.5.

huudat15

vấn đề mua máy thì đơn giản thôi, Bạn ra cửa hàng của Docomo mua. Tuy nhiên, cước phí của mạng docomo rất đắt (21 yên/30s) và máy chưa có cách unlock để dùng softbank nên nếu Bạn thực sự cần tính năng của PDA thì mới nên mua.
Mình mua bây giờ chỉ lấy máy thôi. tuy đã trả 3man tiền máy lúc mua nhưng hàng tháng vẫn phải trả ít nhất 2sen trong vòng 2 năm. còn nếu bây giờ hủy hợp đồng thì sẽ bị phạt 3man nữa.