• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Total Recall_PM ghi âm cuộc gọi không tiếng Bíp!!! [Cập nhật]

thanhtamlx

có chỗ chình bíp mà....đúng là có tiếng thiệt nhưng thật sự mà nói thì ko đáng kể...phải chú ý kỹ mới nghe thôi.........

Vào cài đặt chỉnh sang chế độ Disable đối với mục Beep Suppression bấm 900 vẫn nghe mồn một ấy chứ, nên uninstall luôi rồi. Tạm thời xài cái DuDu Recorder v4.4_Vi tạm ổn có điều chất lượng ghi âm chưa tốt lắm.

kienvp

có bản 5.00 rồi k bít có vh dc chưa?

bản 5.0 là pm DUDU .còn pm này khác .pm này xài ngon hơn đó . bản dudu 5.0 chỉ là demo thôi nó giới hạn thời gian ghi âm là 2phut mình vh xong rồi nhưng ko post .

caotuanan

bản 5.0 là pm DUDU .còn pm này khác .pm này xài ngon hơn đó . bản dudu 5.0 chỉ là demo thôi nó giới hạn thời gian ghi âm là 2phut mình vh xong rồi nhưng ko post .

oh thế ah.vậy mình xài bản này xem sao

vuchicuong123

phần mềm này ghi âm tôt mỗi cái khố chịu là trong danh bạ để tiếng việt VD Vũ chí cương phai ghi am không đọc được tên. ai xử lý được chỗ này xin chỉ giáo với.

master09

sao cài vào rùi ghi âm tiếng giật loạn lên là sao? pm này cùi hơn TRlite

llTuyetTinhCocll

sao cài vào rùi ghi âm tiếng giật loạn lên là sao? pm này cùi hơn TRlite

trời đất.....cái này là do ng ta ngày đêm khổ luyện....vắt sức suy nghĩ lắm mới cho ra pm này đó ông.....có xài là thấy ok rồi chứ cùi gì....nó chỉ hơi nuốt tiếng thôi chứ cũng ko đến nỗi là nghe ko đc gì......

bachu80

mình vào setting rồi nhưng có thấy chố nào để cài phím nóng và tiếng bíp đâu? Chỉ có chỗ ''dùng phím nóng hay không'' thôi.:-?

giap1984

Trước mình dùng N81 dùng pm này rất tốt ghi âm rõ ràng, giờ chuyển sang V5 không biết thế nào. hjx thủ xem sao khakha:))