• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Balance v.1.1.9 S60v3[Kiểm tra tài khoản]

Caominh171

Anh Thắng với anh Long tâm đắt pm này wá ta
Mà càng tâm đắt thì người dùng càng được lợi thôi
Chờ bản final :))
Thank mấy anh trước :D

hnthanh09

Touch Balance v.1.1.9 S60v3 VH by SymPViet

Phần mềm hỗ trợ Thông báo tài khoản sau Call, SMS,GPRS..ngoài màn hình.
Sau khi cài đặt các thông số, các bạn nên Restart Phone để hoạt động hiệu quả và đầy đủ tính năng nhất.

[PASS]SymPViet[/PASS]​

sao em cài vào N82 nó lại thông báo: "Phần mềm không tương thích với điện thoại" là sao anh?

nqvpro

Anh cho e hỏi cái dự báo thời tiết của a là j hay vậy?có cả tiếng việt????

thanhlongnd

Anh cho e hỏi cái dự báo thời tiết của a là j hay vậy?có cả tiếng việt????

Foreca em ạ, có mấy bản để em lựa chọn đó : bản 1.44 Việt hóa của a MT, và bản 1.44 Việt hóa chỉnh mã thời tiết của anh.

tiephien1

E dùng N82 khi cài máy báo pm k tương thích nhưng cứ cài bừa thế mà lại dùng được mới đau.có mỗi cái e k rõ là khi khởi động máy nó cứ hiện dòng *666# không hiểu để làm gì

e cài bản ở bài 1 nhưng cũng bị tình trạng vậy. có cách nào để nó hiển thị mỗi TKC va TKP không mọi người nhỉ? chứ nó hiển thị nhiều thứ quá. lúc nào cũng có dấu .... ở phía sau. em dùng vina

MinhThang

Manager
e cài bản ở bài 1 nhưng cũng bị tình trạng vậy. có cách nào để nó hiển thị mỗi TKC va TKP không mọi người nhỉ? chứ nó hiển thị nhiều thứ quá. lúc nào cũng có dấu .... ở phía sau. em dùng vina

Bạn chọn nhóm chữ số đơn vị là 1, còn tài khoản chính thì bạn thay vào mã kiểm tra sau đó thì chọn xem tài khoản, hoặc nhắn 1 tin là sẽ thấy nó thay đổi.

thanhlongnd

Bạn chọn mã kiểm tra là *101#, nhóm chữ số là 1 nếu muốn xem tài khoản chính, nhóm chữ số là 2 nếu muốn xem tk phụ, phần cập nhật số dư và thời gian cập nhật chọn tắt . Sẽ được như ý bạn.

CLEOPAC

Không phải anh ạ. Thế này nhé. Ví dụ tài khoản anh như này :

Quy khach có 120 000 dong khuyen mai, 240 000kb luu luong, 15 tin nhan va 30 phut goi mien phi den ngay 15/12/2009. Xin cam on.

Nếu chỗ nhóm chữ số đó anh để 1 thì nó sẽ hiện 120 000, a để 2 nó sẽ hiện 240 000, a để 3 nó sẽ hiện 15, a để 4 nó sẽ hiện 30.

A so sánh với câu thông báo của nó là hiểu :)

Hnay mới biết phần mềm này, đã test thử. Chính xác như bạn Long nói. Mình dùng Viettel, muốn check tài khoản chính thì chỗ nhóm chữ số phải đê là 4 thì nó mới hiện đúng số tiền (để 1,2,3 toàn hiện ngày tháng hòa mạng), tài khoản phụ thì để là 1.