• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Balance v1.40 vh bởi thanh1990t (pm kiểm tra tài khoản ).

Dragon459

Manager
Ông thử hỏi boy xem. Có giống ko ? Cái đó là tôi vi 100% đấy
thôi.thực sự không muốn tranh cãi mấy vấn đề đó nữa.
Chúc mừng đã gia nhập vào đội ngũ những người việt hóa bên PDAVIET.
Hi vọng sẽ có những sản phẩm việt hóa tốt sau này.

thanh1990t

thôi.thực sự không muốn tranh cãi mấy vấn đề đó nữa.
Chúc mừng đã gia nhập vào đội ngũ những người việt hóa bên PDAVIET.
Hi vọng sẽ có những sản phẩm việt hóa tốt sau này.

Ừk. Thế ông ko vi pm nữa àk.

Dragon459

Manager
Ừk. Thế ông ko vi pm nữa àk.
Có chứ sao lại không. Chỉ là đang cuối năm rồi. hơi vướng 1 số việc cần thu dọn chứ để sang năm đen lắm.:p
Với lại đang nghịch 1 chút về mảng windows. ra tết sẽ bố trí time VI trở lại
Test app, Vi App, edit theme, cook fw, đó là những gì mình thích ở Symbian.và được làm chủ hoàn toàn chiếc điện thoại của mình theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng

thanh1990t

Có chứ sao lại không. Chỉ là đang cuối năm rồi. hơi vướng 1 số việc cần thu dọn chứ để sang năm đen lắm.:p
Với lại đang nghịch 1 chút về mảng windows. ra tết sẽ bố trí time VI trở lại
Test app, Vi App, edit theme, cook fw, đó là những gì mình thích ở Symbian.và được làm chủ hoàn toàn chiếc điện thoại của mình theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng

ây dà , đệ xin khâm phục huynh . Nếu có thể, huynh chỉ cho đệ vài chiêu đc ko? VI app, edit theme, cook fw ? Đệ còn gà tơ về mấy vấn đề này lắm.

thanh1990t

ở trong cài đặt đó bạn. Hiển thị đc hết mà, bạn cài đặt ở bảng thông báo 1 ý .

Demonst

sao mình chỉnh thời gian rồi mà nó vẫn hiện lên rồi tắt cái bụp vậy nhỉ ?? ~X(

thanh1990t

sao của em nó hiện chữ ở góc màn hình bé vậy. lam thế nào bây giờ

Bạn chỉnh cỡ chữ trong phần bảng thông báo. bạn để ý bên phải, dưới cột pin , nó có nút chuyển tab cài đặt đó.