• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch FLO của Touch HD

hungfv

Đọc xong thông tin về Touch HD thấy thích cái Touch FLO mới của nó quá

Highlights

3.8-inch wide, WVGA (480 X 800 pixel) display offering a cinema experience on the go
Vibrant TouchFLOTM 3D user interface, responding perfectly to your finger gestures when scrolling through contacts, browsing the web, and launching media
Surf and download at broadband speed with HSDPA internet connectivity
Google Maps enhanced by the wide screen viewing platform
5 megapixel camera for quality stills and video
3.5 mm audio jack makes the Touch HDTM compatible with the majority of audio equipment available

Bác nào cho biết Diamond có xài lại được cái Touch FLO mới này không và có gì hướng dẫn cho em với.
Thanks

etenx500

Down rom của 2 con về. Unpack ra. Lấy TFlo3d của con pro cho sang con diamond rồi cook lại thử coi. Nếu mình ko nhầm thì được. Sang bên xda kiểm tra lại coi. Hình như có mấy rom mới cooked đều dùng TF3D của touch pro

hungfv

hì hì, về mặt technic thì em dốt đặc, chỉ quen xài hàng sẵn có của các bác thui. Nếu có thể bác nào hướng dẫn chi tiết hộ cái. Vụ unpack & cook thì em xin chịu. Hay nhờ Man Pham Quang thử cho anh em với.
P/S: em cũng làm trong lĩnh vực "chứng" nên thấy nó có cái tab Stock trông hay hay mà ko biết nghịch ngợm được gì ko. Với lại cái tab weather trông có vẻ hợp lý hơn các bác nhỉ