• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOUCH WM6.1 ROM V54F & V55 - Build 20753.1.4.0 (Manila2D)

ndrock0410

chú Pham Quang ơi, sao ở bản V54 trước cháu có thể vào wifi được nhưng sao ở bản này không thể vào được chú ah...
Cháu đã chỉnh lại là All Available rồi nhưng vẫn không được, chú có thể giúp cháu fix hiện trạng này với...
Vì ở bản V54 trước còn có sự xuất hiện của Touch Plo nên cháu ko mún sử dụng, mong vấn đề cua cháu sẽ đc fix trong thời gian sớm

Chỉnh sửa cuối:

ngocthang35

Rapit share mình không down được! Có ai đó up giúp sang Media fire với.. Thanks nhìu nhìu!

Nhìn bản ROM này quá tuyệt, fix hết lỗi thì nhất định đây là ROM tuyệt vời nhất! Thanks chú Quang!

matrixblack84

có ai bị lỗi mỗi lần vào Opera hoặc ứng dụng nặng 1 chút thì thi thoảng TouchFLO lại bị load lại, phai chờ mấy s mới dùng bình thường được ko ạh

PS: ai down được V55 trên medifire thì up dùm e lên 4shared hoặc rapidshared với, nhà e dùng IDM down bị lỗi

tungmt

Bác Quang ơi,

Theo như hình Comm manager của Bác thì hình như wifi không dùng đuơc vậy. V.54 này Wifi đã dùng được bình thường không vậy Bác. Ai đã test wa rồi vui lòng cho ý kiến

Thanks Thanks

PhamQuang

Manager
Bác Quang ơi,

Theo như hình Comm manager của Bác thì hình như wifi không dùng đuơc vậy. V.54 này Wifi đã dùng được bình thường không vậy Bác. Ai đã test wa rồi vui lòng cho ý kiến

Thanks Thanks

Sửa kiểu gì đây? Nếu CommManager chạy trên máy mình bình thường.
Bật WiFi ăn ngay. Test nhiều lần rồi.

tungmt

Sửa kiểu gì đây? Nếu CommManager chạy trên máy mình bình thường.
Bật WiFi ăn ngay. Test nhiều lần rồi.

Thanks Bác Quang

Cái Rapid khó down kinh, không có acc down free khó ghê, BÁc Quang cho cái link khác với, thanks thanks :D

PhamQuang

Manager
Cái Rapid khó down kinh, không có acc down free khó ghê, BÁc Quang cho cái link khác với, thanks thanks :D

Các bạn chỉ có tải 1 bản ROM thôi, thiếu gì cách tải kia chứ?
Mình suốt sáng tới giờ Up liên tục gần 10 bản ROM khác nhau, thời gian đâu mà Up cho bạn link khác đây.
Hiện đang Up bản V55F đã chỉnh sửa và nâng cấp xem YouTube rất tốt. :D

tungmt

Mình suốt sáng tới giờ Up liên tục gần 10 bản ROM khác nhau, thời gian đâu mà Up cho bạn link khác đây.

Cho ra lò đi Bác Quang, mỗi ngày 1 Rom, Bác Quang kinh khủng thật. Vậy Rom nào là cuối cùng ta ;;)

matrixblack84

hị hị e chờ bản V55F này rùi test 1 thể xem thế nào
dùng touch với mấy bản rom mới này mà sướng hết cả ngưới, máy như được lột xác ý

thanh_mobile

Bác Quang ui, cho em hỏi xíu, sao em up xong mà cái wiffi vẫn cứ ì ra là sao á. Ko thể mở nổi, em mới sài nên còn yếu, mong bác chỉ giáo thêm, thanks alot.

kimnam_2005

bác Quang àh trong CommManager tất cả kết nối hoạt động tốt chỉ có wifi là bị ẩn kô thể nào mở được wifi bác fix lại thử xem bản V55

Chỉnh sửa cuối:

tungmt

Hình như Bác Quang đang cho ra bảng V.55F. Không biết bản này đã dc fix chưa. Bác Quang ơi Up Rom V.55F lên đi :D

NGOPHUSAI

bác Quang àh trong CommManager tất cả kết nối hoạt động tốt chỉ có wifi là bị ẩn kô thể nào mở được wifi bác fix lại thử xem bản V55

Vì lúc đó phone bạn đang connecting với computer, bạn rút dây USB ra đi.
NPS

matrixblack84

em đang xài bản rom Onyx v2.0 Final bên XDA thấy cũng khá ưng, googlemap, Youtube, IE ...hoạt động tốt , chạy mượt
tuy nhiên vẫn chờ bản V55F của bác Quang để test ^^